[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
chắc mấy cậu nhấn esc thay vì nhập " ? " chứ gì :binhsua146:

Thấy trong solf qlink có cái thông báo này : Problem Fixed - Banned for 'releases'

Dear Supervisors and Operators,

We recently found a problem in one of the security measures that we have in our servers.

Because of this, a few of our operator have been banned for 'releases' by mistake.

We're going to enable the account of everyone that had a problem with 'releases'.

We're very sorry for this. We're trying to work on a QlinkGroup that works great for everyone,

and not only the cheaters that buy software that's different than the official QlinkGroup client.

Thanks for understanding,

QlinkGroup Administrator
thế có nghĩa là nó cấm soft thứ 3 rùi

Dùng soft nó đánh ức chế bỏ mẹ, mỗi lần chạy chỉ được 1 id gõ lâu bà cố, đã thế gõ 1 id mà tỉ lệ sai còn nhiều hơn dùng bubu gõ 3 id 1 lúc.

mình gõ 1 id đc 802cap thì bị baned,giờ nó mở lại rồi mình ko gõ nữa có được tính tiền ko?

thằng qlink tối thứ 5 vs sáng thứ 6 là ban ko thương tiếc nên mấy bác cẩn thận, ngay khi gõ = client của nó cũng ban luôn

band nhiệt tình lun :( qlink ơi là qlink

mình gõ 1 id đc 802cap thì bị baned,giờ nó mở lại rồi mình ko gõ nữa có được tính tiền ko?

ID >800 code, không banned -> bác lãnh tiền.
ID > 800 code đã banned, được mở lại -> bác lãnh tiền.
ID >800 code, banned và không được mở, 5-10% nhận tiền (mà ít khi nhận được tiền khi bị banned bác ạ)

tuần này mất gần 5000 code với thằng qlink này, bị release mà không được mở, khóa 1 lần release vĩnh viễn chết luôn:((

Sớm thì khoảng từ tối ngày mai đến tầm trưa ngày kia, muộn thì đến thứ 4.
mà giờ nó rs code rồi, mình gõ tiếp, nhỡ bị ban thì có được thanh toán ko bạn:binhsua155: mình sợ gõ tiếp acc đấy nó ban ko được thanh toán thì chết

mà giờ nó rs code rồi, mình gõ tiếp, nhỡ bị ban thì có được thanh toán ko bạn:binhsua155: mình sợ gõ tiếp acc đấy nó ban ko được thanh toán thì chết

Sau 11h thứ 6 mà bị banned thì $ tuần trước của bác vẫn được thanh toán mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week