[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

nguyenvanphuc

Senior
Reactions
230
MR
0.000
Để mình thử tét 2 qlink cilent xem sao, thấy nhiều bạn bảo bị ban soft của nó quá.

Vừa test 2 qlink cilent
Gõ phân biệt hoa thường, rất bình thường chả sao cả, chưa bị ban.
Nhưng có 1 lỗi mà thỉnh thoảng nó cứ bị đơ, chả biết do máy hay do nó nữa. chỉnh đc cái này thì ngon :D

Chắc tại soft của nó, mình cũng hay bị đơ, có khi soft tự tắt luôn

Đơ quá là nó tự out :D. Kể ra nếu gõ các soft kia mà tầm 600 code rồi mà bị RL 10p thì chuyển qua soft nó gõ phân biệt hoa thường là sẽ đủ pin may nhanh thôi! an toàn nữa, mình thường làm vậy.

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Vừa test 2 qlink cilent
Gõ phân biệt hoa thường, rất bình thường chả sao cả, chưa bị ban.
Nhưng có 1 lỗi mà thỉnh thoảng nó cứ bị đơ, chả biết do máy hay do nó nữa. chỉnh đc cái này thì ngon :D

Đơ, đơ là sao bác ? Có thể do captcha nhé, có vài captcha nếu ko gõ đúng sẽ bị đơ !

- - - Updated - - -

cho hỏi QL mình xem cái giá theo giờ của nó nằm ở đâu nhỉ??? mới vô cái này k biết...

Bác đăng nhập bằng tiếng Anh là xem được ngay.

Đơ, đơ là sao bác ? Có thể do captcha nhé, có vài captcha nếu ko gõ đúng sẽ bị đơ !

- - - Updated - - -

Bác đăng nhập bằng tiếng Anh là xem được ngay.
Đơ đơ kiểu như máy cùi bị đơ 1 cái gì đó đấy bác :D. Nhưng ko phải do vậy vì mình chạy 2 cái 1 cái ngon 1 cái đơ.
Và thi thoảng gõ xong rồi enter nhưng nó vẫn vậy phải 1 lúc sau thì nó mới xác nhận. Có lúc thì cái vòng tròn load tự dưng khựng lại và một lúc sau nó lại hiện code. cứ vậy vậy thôi :D nhiều lần là nó tự out. Nhưng ko bị sao cả :) phải tắt bỏ QL đi mở lại soft vào lại.

làm trên qlink cilent có cách nào 1 lúc gõ nhiều ID không bác ?

Gõ 2 id đây cậu, Xem hết nhé :D
Link tải sandboxed : http://www.mediafire.com/download/2klgu2aw750lt4a/Sandboxie_3.68_32-bit_and_64-bit.rar
Nếu thấy báo virust đửng tải nhé! vì mình cũng chả biết máy mình có virust ko ( AE có thẻ seach google ra ngay )

Cách cài Sandboxed chiến 2 qlink cilent : Hướng dẫn cho các bạn mẫu giáo cũng có thể cài nhóe :D

Chọn OK

Chọn I Agree

Chọn Install

Next-next-finish
Thế là cài xong rồi ;))
Và bây giờ là mở thôi

mở 1 cái như bt bằng cách open nó thôi :D

và 1 cái là mở như này Run Sandboxed

Chọn OK. Vậy là xong :D

Và trả lời câu hỏi của bạn quan97
Mình đã cài được rồi và mở được 2 client nhưng mà khi 2 soft chạy, khi cái kia load code ra thì nó k tự hiện lên trên để mình chỉ việc đánh mà cứ phải thao tác bằng tay để chuyển. khi mà 1 cái đang load chưa ra code mà mình dùng chuột thao tác sang cái khác, đang gõ cái thì cái nó loading mà ra code là nó chèn lên cái kia. như vậy rất mất time và bất tiện. Bác Phúc có cách nào để chuyển từ soft này sang soft kia bằng cách thao tác trên bàn phím ko? chứ cứ phải dùng chuột để chuyển thì time out nhiều lắm

Các bạn hãy để 2 khung 2 bên rìa như này để quan sát thuận tiện.
Muốn gõ bên nào thì cứ Alt+Tab sang bên đó rồi gõ. Gõ xong bên này lại Alt+Tab sang bên kia gõ, cứ chuyển qua chuyển lại vậy thôi.
Đây là cách mình gõ 2 cilent :D ai có cao kiến gì hay hơn xin chỉ dẫn
.:binhsua172:

Last edited by a moderator:

hoank5cd

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mình thấy buổi chiều làm rất ngon ít bị band hơn buổi tối và đêm khuya.
Nguyên tác của mình đánh là. từ nào dễ nhìn sẽ đánh phân biệt hoa thường.
vì dùng phần mềm lên thời gian có thể khác so với sever vì thế luôn đánh xong trước 5s.
đánh cẩn thận càng đúng càng tốt.
nếu đánh k cẩn thạn thì dùng qlink client cũng treo bt.
nếu bị lỗi dùng phần mềm thứ 3 thì trên trang chủ sẽ báo là dùng soft thứ 3.
nhưng mình thấy dùng soft thứ 3 rất ít bị lỗi này mà toàn lỗi đánh sai hoặc time out k đúng giờ với captcha gửi về.
mà k hiểu sao mình đánh 1 acc toàn bị band và tỷ lệ sai là 90%
nhưng log 2 acc speed 17 gõ k cần nhìn thì 1000cap sai có 17 cái. 98%.

Reactions
2,018
MR
0.006
mình thấy buổi chiều làm rất ngon ít bị band hơn buổi tối và đêm khuya.
Nguyên tác của mình đánh là. từ nào dễ nhìn sẽ đánh phân biệt hoa thường.
vì dùng phần mềm lên thời gian có thể khác so với sever vì thế luôn đánh xong trước 5s.
đánh cẩn thận càng đúng càng tốt.
nếu đánh k cẩn thạn thì dùng qlink client cũng treo bt.
nếu bị lỗi dùng phần mềm thứ 3 thì trên trang chủ sẽ báo là dùng soft thứ 3.
nhưng mình thấy dùng soft thứ 3 rất ít bị lỗi này mà toàn lỗi đánh sai hoặc time out k đúng giờ với captcha gửi về.
mà k hiểu sao mình đánh 1 acc toàn bị band và tỷ lệ sai là 90%
nhưng log 2 acc speed 17 gõ k cần nhìn thì 1000cap sai có 17 cái. 98%.

Buổi chiều gõ tiền chỉ bằng 1/2 buổi khuya, tối thời gian thôi bác ơi, nếu bác làm ít (dưới 5 h một ngày) thì nên làm buổi khuya kiếm nhiều hơn.
Còn theo e biết thì Qlink đâu cần phân biệt hoa thường, nếu phải giữ Shift hay ấn Caps lock thì tốn thời gian rất nhiều, để khoảng đó gõ thêm cũng được khối Captcha.
Ban hay không là do tình hình sever thôi, không phải do tỉ lệ sai đâu, e gõ nhiều acc, sai tới 10% (tức còn 90%) mà có bị ban đâu, còn lúc sever bị chập mạch thì gõ một acc với độ chính xác cao cũng bị ban liên miên

- - - Updated - - -

tình hình qlink có vẻ ban căng ghê hè.

bác thử dùng sandbox chạy 2 acc xem, có vẻ cũng kiếm được khá đó, dù ít hơn soft thứ 3

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week