[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
*** thật@@ vừa bị ban 2 acc xong, tuần này công toi rồi, còn mega sao mà load chậm quá :binhsua45:

em cũng giống bác, vừa 1 -2 code là ban (dù chỉ dùng soft của nó)

Điên *** chịu được.cả tối k kiếm dc xu nào. Đánh bằng soft của nó gõ rất cẩn thận load cũng ok. Được tầm 20 cap đang đánh thì band.
Nó điên mẹ rồi. Thics mỗi nó load nhanh rate cao mà sao hay điên thế

Kinh quá, bão vẫn còn. Mới bị 3ID release 10' trong đó có 2 ID bị cảnh cáo lần 2 trong ngày rồi :binhsua51:
Mai cầu tạm lắng bão, dàn ID còn toàn 12X code nữa là đủ minpay hết rồi :binhsua57:

3ID đã lên thiên đàng, dùng soft của nó cũng chẳng yên. Ham hố nên quá cố, :binhsua46: Móa thằng Qlink.

mịa qlink sáng nay bị điên, realease liên tục
2 acc hơn 815 code lười tắt bị banned mất, có dc trả tiền ko vậy anh em?:(

mịa qlink sáng nay bị điên, realease liên tục
2 acc hơn 815 code lười tắt bị banned mất, có dc trả tiền ko vậy anh em?:(

Có thỉnh thoảng trời đang nắng to mà nó đổ mưa bất ngờ thì có khi nó pay cho bạn :binhsua43:
mình còn 8 acc hơn 600 code đây.
Thôi bỏ bố thí cho nó, chán lắm r

Có thỉnh thoảng trời đang nắng to mà nó đổ mưa bất ngờ thì có khi nó pay cho bạn :binhsua43:
mình còn 8 acc hơn 600 code đây.
Thôi bỏ bố thí cho nó, chán lắm r
qua kolo tránh bão,it tiền về mega load chậm.haiz qlink bị band lần 3 không dám vào

qua kolo tránh bão,it tiền về mega load chậm.haiz qlink bị band lần 3 không dám vào

kolo ngày rating thấp quá mà thấy bảo hay ban, chắc chả chơi đc

Last edited by a moderator:
qlink h khốn nạn chơi cùn rồi. chuẩn bị bom chết bà nó mấy hôm cho vui. ăn bẩn trắng trợn luôn lại còn ban bẩn ngày tổng kết. không hiểu thằng nào là admin site này.

do mình đã đoán trước âm mưu thủ đoạn của bọn qlink là sẽ tổ chức ban vào cuối tuần nhầm ăn số code trong các id chưa đủ min pay, do đó đâu tuần mình hăng say làm việc, dự là sang tuần qlink sẽ ổn định, khuyên a em nếu nó ổn định thì chiến mạnh mấy ngày rùi tạm nghỉ :))

- Gõ Qlink Client mà thỉnh thoảng Latency cứ nhảy lên ~1K - 2K rồi treo luôn, khoảng 5s sau trở lại bt thì acc bị banned for releases. :-O

- Mình chả download gì, mạng khẳng định tốt (soft khác chiến bt, chẳng qua acc gần minpay nên log soft nó gõ cho chắc), vậy mà Latency cứ nhảy liên tục rồi banned là sao nhỉ?! Có ai bị vậy không ức chế quá!
:binhsua122:

Bão gì mà liên tiếp thế k biết, đợt trước vừa tan đợt sau đã tới, hay là nó sắp tèo luôn rồi . . @@!

nó cố tình đó. mình gần đủ min rồi . 700 code mà gõ từ 700- 782 code nó banned mấy lần h ban vĩnh viễn rồi. gõ trên soft của nó luôn. mẹ nó thích ăn bẩn kiểu này. sory mọi người bắt đầu từ tần sau mình sẽ bỏ bom nó. cứ cho load code ra để time out cho nó ban sướng thì thôi. bực ko chịu được rồi. hay mua cái soft của bọn vinacaptcha về auto cheat cũng ngon. mẹ 1 phần các dự án điên cũng vì bọn Vinacaptcha này . đời lại còn có đứa ghi cái biển lên soft là "cheat" nữa thì mình cũng không hiểu nó kiếm được tiền mà để biết bao người khổ theo.

Bão gì mà liên tiếp thế k biết, đợt trước vừa tan đợt sau đã tới, hay là nó sắp tèo luôn rồi . . @@!

tèo sao được, nó chơi kiểu này thì mới lãi to mà :binhsua57:

Có ai test thử sof xiao xem thế nào không bà con.?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,735
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week