[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
PM mình chưa nhận đc tiền của tuân trước mặc dù đăng nhập vào qlink thì báo pay rồi, ai như mình ko ?
Trên Qlink báo pay rồi chắc là cái PS (có phải ý bạn là vậy?!) Nếu vậy thì ai cũng bị, Qlink gửi PS trước, tiền có khi vài ngày sau mới về :binhsua23:

Cho mình xin tí tình hình load ạ. :(

Sao bác khong dùng Bubu hay XD mà lại dùng Qlink Client, cái soft đấy gõ chán lắm! :binhsua48:
e thử cho biết thôi. chứ e dùng xuân đức. mà thử đánh soft ms xem ra răng. có hiệu quả hơn ko thôi

- - - Updated - - -

Sao bác khong dùng Bubu hay XD mà lại dùng Qlink Client, cái soft đấy gõ chán lắm! :binhsua48:
e thử cho biết thôi. chứ e dùng xuân đức. mà thử đánh soft ms xem ra răng. có hiệu quả hơn ko thôi

bảo mình gõ gì cũng đc trừ kolo ra. rate thì thấp lại còn ban nữa chứ, bị ban 5acc rùi :(((
chuẩn rùi đo. mình tính làm mà nản quá. kolo ăn khog dk. qlink vs mega dễ ăn thôi. ma qlink trưa ni load cui quá. chăc nhằm ngày rest

chuẩn rùi đo. mình tính làm mà nản quá. kolo ăn khog dk. qlink vs mega dễ ăn thôi. ma qlink trưa ni load cui quá. chăc nhằm ngày rest

5 hoặc 6 acc là 1k1/h rồi bác

1 newbie vừa pm mình (không tiện nói tên) bảo làm Qlink đc vài ngày speed 1k200 code/h! No idears!

1 newbie vừa pm mình (không tiện nói tên) bảo làm Qlink đc vài ngày speed 1k200 code/h! No idears!

vai. minh tập tành làm gần năm trời. mà ms dk từng đó. nó làm kiểu chi mà thánh rứa. nhìn quen code để gõ thì cg mất hết tuần rùi. huống chi đòi gõ nhanh dk

vai. minh tập tành làm gần năm trời. mà ms dk từng đó. nó làm kiểu chi mà thánh rứa. nhìn quen code để gõ thì cg mất hết tuần rùi. huống chi đòi gõ nhanh dk
mình cũng mới gõ 1 tuần, 1h cũng đc 1k-1k2 code...cái này kỹ năng gõ phím thôi, như mình chat chit quen rồi, gõ ko cần nhìn bàn phím nên gõ capt cũng ko mấy vất vả...
mà Qlink nó pay về ví PM rồi nha các bác...:binhsua20:

mình cũng mới gõ 1 tuần, 1h cũng đc 1k-1k2 code...cái này kỹ năng gõ phím thôi, như mình chat chit quen rồi, gõ ko cần nhìn bàn phím nên gõ capt cũng ko mấy vất vả...
sao bác khong chuyển qua mega làm cho lương cao. qlink làm chi. e dang hong food của tuần ni. tháy pay chậm nên hơi nản

cái này nhỏ nhặt, không phải để tranh cải...mọi người không chát?mình xin nói thẳng chát mấy năm trời 100% cũng không thể đạt speed như bạn nói và mình khẳng đinh luôn bạn chưa gõ 1 capt nào hết! Tóm lại, các bác đừng phí thời gian để spam mà nên tập trung vào việc cải thiện kĩ năng gõ>>mà cũng chỉ có 1 cách duy nhất>>gõ thêm nhiều. AE không phải không ai biết, cái chính là cần gì quan tâm mấy cái "không tưởng" này...mà việc quan trọng là tìm cách để rót thêm nhiều $ vào túi chúng ta, cái đấy thiết thực hơn!

Last edited by a moderator:
cái này nhỏ nhặt, không phải để tranh cải...mình xin nói thẳng chát mấy năm trời 100% cũng không thể đạt speed như bạn nói. Tóm lại, các bác đừng phí thời gian để spam mà nên tập trung vào việc cải thiện kĩ năng gõ>>mà cũng chỉ có 1 cách duy nhất>>gõ thêm nhiều. AE không phải không ai biết, cái chính là cần gì quan tâm mấy cái "không tưởng" này...mà việc quan trọng là tìm cách để rót thêm nhiều $ vào túi chúng ta, cái đấy thiết thực hơn!
mình ko muốn tranh cãi nhưng bác nói 100% là mình ko đồng ý rồi...cái này tùy khả năng từng người thôi chứ đừng nói vậy, thôi chấm dứt cái này tại đây...tiền về rồi đó các bác.:binhsua26:

edited, tại em không biết nói gì:) sr các bác. Up tình hình ban, load đi các bác...giờ ngon như tối hôm qua lại làm một tí!

Sao bác lại comment như thế này nhỉ ? Có ý nghĩa gì bác :| MOD minrinda hay themen99 mà ghé qua là bác ra đảo đó nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,735
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week