[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Sao bác lại comment như thế này nhỉ ? Có ý nghĩa gì bác :| MOD minrinda hay themen99 mà ghé qua là bác ra đảo đó nha.
Cậu huy lên Trial mod lun rồi à :) thăng chức nhanh vậy..? trước mới thấy profess thôi mà :binhsua166:

Cậu huy lên Trial mod lun rồi à :) thăng chức nhanh vậy..? trước mới thấy profess thôi mà :binhsua166:

Vâng bác, mới được lên để góp tý công sức, mong các bác giúp đỡ mình nhé.
Giờ này các bác gõ Qlink sao ? Còn banned nữa ko ?

:binhsua28::binhsua28::binhsua28:

Lại comment bằng hình rồi kìa :))

- - - Updated - - -

Bác Huy lên TMod mà hông làm cái ì vent cho hoành tráng ah :binhsua22:

Làm sao giờ bác, bác mách em xem ? Gõ ngày được vài $ lẻ, làm gì giờ bác :D

E đi học quân sự cả ngày nên không trả lời 2 bác được, giờ online lại thì anh em đã tới 5 6 trang rồi ^^, vui vì Qlink đông vui như vậy.
Chắc theo mình là chậm :D làm 1 tháng rồi như vậy là chậm đó bác. Speed bác bao nhiêu mà 4 tiếng mới đc 3k1. Cố gắng 1k/1h :D
Em toàn làm ngày thôi chả thức đêm đc :H lên gõ đc nhiều mà tiền ýt :binhsua172:
Thank lời khuyên của bác, em mới làm nên muốn biết mấy đàn anh pro năng suất bao nhiều để còn đua đòi theo. hi vọng một ngày sẽ đạt tốc độ như bác.

bác làm ghê hè. tùi làm cao điểm nhất là dk 45phut. xog rùi nghỉ 5-10 phút. cứ log vài acc chiến xong rùi nghỉ. rùi log vài acc khác.rứa.
tùi ms dậy khi 4h chứ máy. tính làm cho 4tk qlink đủ 1k code mà nhac quá. bên mega chừ thì load ko nổi .nên chư thì nghỉ rứa thôi
e cũng đang định như bác ấy, nghe nói làm nhiều sau này hại lắm, mà ngồi 2 tiếng ra thì đúng là không còn sức lực gì, mắt mũi tối thui ah.

mình thì thích gõ chậm để vừa koi phim vừa đọc phụ đề :binhsua25: nên ngồi cả ngày gõ cũng dc =))

hồi trước em cũng như bác, vừa gõ vừa chơi game, sau nhận ra đã làm thì thôi ráng làm lun cho năng suất, làm vậy thì sướng thiệt, không chán, nhưng gõ chỉ bằng 1/2 lúc tập trung hết sức. Thời gian giá cao cũng có hạn nữa nên e đợi ban ngày giá thấp thì giải trí lun, khỏi làm.

qlink còn banned k các bác, soft bubu gõ có bị gì nữa k vậy mọi người

Hồi sáng e gõ ngon lắm bác , 4 acc load tốt, tối thì chưa thử, nhưng hình như giờ này Qlink nó hay ban acc lắm, do giờ này bên nó đang buổi sáng, nên nó không cần nhiều việc lắm, rảnh rỗi nên kiểm sát kỹ hơn thì phải. Em bị ban acc toàn tầm 7-11 h VN tối (sáng bên nó) .

Làm sao giờ bác, bác mách em xem ? Gõ ngày được vài $ lẻ, làm gì giờ bác :D
Thôi thì làm mod mang theo chữ "TÍN" trên lưng đc rồi..event e--viết gì..captcha cũng khó kiếm ăn lắm chứ bộ :))

Hồi sáng e gõ ngon lắm bác , 4 acc load tốt, tối thì chưa thử, nhưng hình như giờ này Qlink nó hay ban acc lắm, do giờ này bên nó đang buổi sáng, nên nó không cần nhiều việc lắm, rảnh rỗi nên kiểm sát kỹ hơn thì phải. Em bị ban acc toàn tầm 7-11 h VN tối (sáng bên nó) .
bác đanh kiểu răng mà banned acc ghê rứa. sao e đanh mà có bị sao mô.

- - - Updated - - -

bác đanh kiểu răng mà banned acc ghê rứa. sao e đanh mà có bị sao mô.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230

Most viewed of week

Most discussed of week