[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Reactions
2,018
MR
0.006
Có Tiền về rồi mà các đại ca , tiểu muội Long Nữ xin mạn phép đưa lên lấy le chút nhé :
Bác nhận được khi nào vậy (theo giờ VN ấy), em chờ cả ngày mà vẫn chưa thấy...
hi. chiến lâu rùi. chừ ms làm lại thôi. tui thì ms làm có gần năm thôi. lương tam tạm nếu làm mega lương bưa ni thì làm 3hsang đến 7h sang thì cg dk 50k. qlink thì ms làm tuần ni. còn kém lắm. mà bác dúng soft chi làm mà ban ghê rứa. còn qlink thì lập bao nhiêu acc con chả được. hồi trước thì rứa. mà chừ ko biết răng .
em dùng BuBu đó bác , bác có kỹ thuật gì không bị ban share em với (lúc này đọc nhầm)

tuần này mình qua Mega tránh bão :)) ai dè bão đổi hướng qua Mega.... đời quá đen :binhsua146:
Số bác hóng bão :binhsua146:, bác làm bên qlink ổn không mà chạy qua Mega vậy

- - - Updated - - -

qlink bưa ni load tốt. 5acc full
Bác sài soft gì vậy, share e với

Bác chiến vậy lương tầm bao nhiêu tháng , e làm giờ cao điểm 12:00 am -> 4:00 am, mỗi ngày 4 tiếng kiếm 2,5 $ , đang kế hoạch tháng kiếm 1,5 chai (đang SV). Em mới zô nghề chưa được tháng, dùng soft bị ban acc quá chừng, giờ đang double máy ảo cày 2 acc, đủ 800 là em lấy acc khác cày tiếp... kiếm vậy thấy cũng được, tranh thủ luyện gõ lun.
E kết qlink ở cái load nhanh thôi, tính qua Pix cũng cày đêm (từ 2:00 am -> 8:00 am 1000captcha/1$), nhìn ngon nhưng load chậm quá, nên ở qlink lun.
Tiện thể hỏi bác, nếu em tạo nhiều acc con quá (do thằng admin quản lí - thằng này em chỉ đủ 800 là nghĩ - sợ bị ban) mà cùng IP (hay Proxy gì đó) thì có vấn đề gì không, em thấy mấy captcha khác 3acc/proxy là ban thẳng tay, không biết qlink làm ăn sao, tuần rồi em cày hơn 20 acc nhưng vẫn tính tiền bình thường.

uh, tiền về thì up lên cho anh em đỡ hóng, có bác ở trên nhận Paypal 1.x $ rồi đó:binhsua163:, bác nhận được $ nào chưa ?

chiến mega 3h sang đến 7 h. nghỉ.làm rùi nghỉ làm rùi nghỉ khi mu đến 7h thì thôi. năng lực còn kem nên đk khoang 50k. mà bác dùng soft chi ma ban ghê rứa
qlink thì lập acc con bao nhiêu cg đk. mà thấy mega choi đk hơn đó. it banned tk

chiến mega 3h sang đến 7 h. nghỉ.làm rùi nghỉ làm rùi nghỉ khi mu đến 7h thì thôi. năng lực còn kem nên đk khoang 50k. mà bác dùng soft chi ma ban ghê rứa
qlink thì lập acc con bao nhiêu cg đk. mà thấy mega choi đk hơn đó. it banned tk

Bubu đó bác, bác dùng soft gì chỉ em với, em đang tính qua mega làm mà chưa có soft nào tin cậy, nhờ bác share lun

nguyenvanphuc

Senior
Reactions
230
MR
0.000
Bác chiến vậy lương tầm bao nhiêu tháng , e làm giờ cao điểm 12:00 am -> 4:00 am, mỗi ngày 4 tiếng kiếm 2,5 $ , đang kế hoạch tháng kiếm 1,5 chai (đang SV). Em mới zô nghề chưa được tháng, dùng soft bị ban acc quá chừng, giờ đang double máy ảo cày 2 acc, đủ 800 là em lấy acc khác cày tiếp... kiếm vậy thấy cũng được, tranh thủ luyện gõ lun.
Vậy sao bác ko ngủ lúc nữa 2h sáng gõ thể lúc đó rank 0.8-0.85, Có phải là dễ đc 2,5$ hơn ko, 3 tiếng là đủ 2,5 rồi :D

tks bác share, giờ e đi ngủ sang mai gõ.
bác có soft gì cày nhiều acc share em với, hôm trước e sài bubu bị ban quá trời

ban là do thằng qlink nó Làm trò tý chút thôi ;)) hầu như soft là cũng bị ban cả. ýt hay nhiều thôi, nó ổn định là lại gõ vèo vèo ý mà,
AE nghèo lên toàn dùng bubu thôi à :D

tui dùng bên soft của anh xuân đức. bubu. lâu lâu qua chiến thử xem sao thôi. XD thì 5acc là full rùi. log it acc thì đỡ bị banned.

- - - Updated - - -

bác gởi mail cho e được không ([email protected]) hoặc cho e cái link download cũng được
mà bác tạo acc con có cày lên cao không hay đủ 800 là nghĩ vậy

Bubu đó bác, bác dùng soft gì chỉ em với, em đang tính qua mega làm mà chưa có soft nào tin cậy, nhờ bác share lun

hi. tùi dùng soft xuân đức. vs asian. cả bubu nữa. nếu bác mn làm mega thi tui add tk vô bên asian cho mà lam.chơi 15tk là chiến ngon rùi. mà dùng xuân đức là tốt. load nhanh. log vài acc là chiến ngon.

- - - Updated - - -

hi. tùi dùng soft xuân đức. vs asian. cả bubu nữa. nếu bác mn làm mega thi tui add tk vô bên asian cho mà lam.chơi 15tk là chiến ngon rùi. mà dùng xuân đức là tốt. load nhanh. log vài acc là chiến ngon.

ban là do thằng qlink nó Làm trò tý chút thôi ;)) hầu như soft là cũng bị ban cả. ýt hay nhiều thôi, nó ổn định là lại gõ vèo vèo ý mà,
AE nghèo lên toàn dùng bubu thôi à :D

:binhsua172: thank bác, nghe bác nói e cũng yên tâm, thôi e đi ngủ đã, sang mai còn chiến.
Chúc bác làm tốt nha!

bác gởi mail cho e được không ([email protected]) hoặc cho e cái link download cũng được
mà bác tạo acc con có cày lên cao không hay đủ 800 là nghĩ vậy

xuân đức thì phải mua bác ơi. 0.5$ một tháng. thi lập khoảng 15 -20 tk. chi chiến đủ 800code là nghỉ. chứ làm liều nó banned thì chết. khỏi trả tiền luôn
ink tất cả các soft: http://www.mediafire.com/xuanduc987
hoặc http://sdrv.ms/O1ijin

Link mua key tự động :
http://xsoftcaptcha.com

Cám ơn bác, dạo này em đang đi học quân sự nên chưa làm được ít bữa học xong e pm bác, học trên quân khu nên tối mới về làm tạm qlink.
Mới vào nghề nên phải làm cho biết chứ.
Thôi chào bác, e đi ngủ sáng mai làm nữa...
Bác làm tốt nha.

Cám ơn bác, dạo này em đang đi học quân sự nên chưa làm được ít bữa học xong e pm bác, học trên quân khu nên tối mới về làm tạm qlink.
Mới vào nghề nên phải làm cho biết chứ.
Thôi chào bác, e đi ngủ sáng mai làm nữa...
Bác làm tốt nha.
làm 820-850 cho chắc. Nhiều bữa tự dưng em bị thọt sợ rồi lên toàn làm hơn vài chục code nữa cho chắc ăn :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,635
175,987
Latest member
may88gallery

Most viewed of week

Most discussed of week