[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Cám ơn bác, dạo này em đang đi học quân sự nên chưa làm được ít bữa học xong e pm bác, học trên quân khu nên tối mới về làm tạm qlink.
Mới vào nghề nên phải làm cho biết chứ.
Thôi chào bác, e đi ngủ sáng mai làm nữa...
Bác làm tốt nha.
hi. tui qua cái đợt quân sự như bác rùi. đang nghỉ hè tranh thủ kiếm xi uống cf cho vui rứa thôi

- - - Updated - - -
: Binhsua172:

mọi người pay xong chưa. sao mình kiểm tra ví PM mãi k có.
trên trang chủ thấy ghi thanh toán rồi mà nhỉ

Có người rồi người chưa bác ạ :)

ai chưa được qlink pay điểm danh cái nào
T_T hjx, sao có ng pay rồi, có người chưa được pay z
Hình như ai nhiều tiền hơn thì pay chậm hơn đó bác, e vẫn đang chờ đây
làm 820-850 cho chắc. Nhiều bữa tự dưng em bị thọt sợ rồi lên toàn làm hơn vài chục code nữa cho chắc ăn :binhsua172:
e cũng như bác nhưng tuần rồi test một e 802 --> vẫn được pay nên giờ cứ mức đó là dừng, bác cứ an tâm, e test mấy con như vậy rồi.

hi. bên qlink chừ đang bị banned năng.bên mega thi đừng check thì nó ngon thôi à. không bao jo bị banned
Bữa nào qua mega mới được.
e vẫn chưa được pay nè bác...:binhsua46:
bác được nhiều không mà lâu vậy, hình như cũng mới có mấy người đc pay ah, 1-> 3 $ chứ không nhiều

hi. tui qua cái đợt quân sự như bác rùi. đang nghỉ hè tranh thủ kiếm xi uống cf cho vui rứa thôi

- - - Updated - - -
: Binhsua172:
bác nhiêu tuổi rồi, e 92 - học muộn một năm nên bây giờ mới hết năm 2, may là học IT nên làm cái này cũng dễ .

tình hình banned load liếc thế nào rồi các bác

em mới thức dậy cày đêm đây, giờ vào test bubu, nếu bị ban thì báo bác liền.

mọi người pay xong chưa. sao mình kiểm tra ví PM mãi k có.
trên trang chủ thấy ghi thanh toán rồi mà nhỉ
Có người rồi người chưa bác ạ :)
em hóng từ qua tới giờ, thấy có 3 người được rồi, nhưng toàn ít không ah, mấy người nhiều hơn 5 $ thì chưa thấy ai lên tiếng, chắc cũng như a e mình

em hóng từ qua tới giờ, thấy có 3 người được rồi, nhưng toàn ít không ah, mấy người nhiều hơn 5 $ thì chưa thấy ai lên tiếng, chắc cũng như a e mình

Bác mấy $ mà chưa về, mình 15$ về rồi bác ạ :)

e cũng 15$, mà bác về lâu chưa
bên qlink vẫn hóng rứa thôi à. mega hình như pay hết rùi. từ chủ nhật rùi. tháy ko có ai hóng nữa

- - - Updated - - -

Em cũng làm bubu nảy giờ.
Bác làm mấy tiếng mà được 2 k vậy.
Em làm 4 tiếng mà được 3k1 không biết chậm hay nhanh nữa.(e mới làm captcha đc 1 tháng)

các bác cày liên tục máy h liền luôn à. e làm dk 30p là lại nghỉ. làm nhiều ko dk.

bên qlink vẫn hóng rứa thôi à. mega hình như pay hết rùi. từ chủ nhật rùi. tháy ko có ai hóng nữa

các bác cày liên tục máy h liền luôn à. e làm dk 30p là lại nghỉ. làm nhiều ko dk.

a e ai cũng hóng hết, chắc đợt này về trễ vài hôm.

e cày 2 tiếng nghĩ một lần, hồi nào mệt thì 1 tiếng.
Do e mà nghỉ là làm tùm lùm chuyện (FB, haivl.. ) tốn thời gian lắm nên e hạn chế nghỉ giữa lắm, tính ra ngày làm 5 tiếng thì hết gần 1,5 tiếng cho mấy cái zụ nghỉ ngơi. Bữa nay cai nghiện haivl, FB vào đúng 1 phút check update, còn lại tập trung vào gõ thì mới có năng suất được, e đang cố lên 15k/1h đây, giờ mới 10-13k/1h.

mà bác thức từ khuya tới giờ hay mới dậy vậy

a e ai cũng hóng hết, chắc đợt này về trễ vài hôm.

e cày 2 tiếng nghĩ một lần, hồi nào mệt thì 1 tiếng.
Do e mà nghỉ là làm tùm lùm chuyện (FB, haivl.. ) tốn thời gian lắm nên e hạn chế nghỉ giữa lắm, tính ra ngày làm 5 tiếng thì hết gần 1,5 tiếng cho mấy cái zụ nghỉ ngơi. Bữa nay cai nghiện haivl, FB vào đúng 1 phút check update, còn lại tập trung vào gõ thì mới có năng suất được, e đang cố lên 15k/1h đây, giờ mới 10-13k/1h.

mà bác thức từ khuya tới giờ hay mới dậy vậy

bác làm ghê hè. tùi làm cao điểm nhất là dk 45phut. xog rùi nghỉ 5-10 phút. cứ log vài acc chiến xong rùi nghỉ. rùi log vài acc khác.rứa.
tùi ms dậy khi 4h chứ máy. tính làm cho 4tk qlink đủ 1k code mà nhac quá. bên mega chừ thì load ko nổi .nên chư thì nghỉ rứa thôi

Em cũng làm bubu nảy giờ.
Bác làm mấy tiếng mà được 2 k vậy.
Em làm 4 tiếng mà được 3k1 không biết chậm hay nhanh nữa.(e mới làm captcha đc 1 tháng)

Chắc theo mình là chậm :D làm 1 tháng rồi như vậy là chậm đó bác. Speed bác bao nhiêu mà 4 tiếng mới đc 3k1. Cố gắng 1k/1h :D
Em toàn làm ngày thôi chả thức đêm đc :H lên gõ đc nhiều mà tiền ýt :binhsua172:

Chắc theo mình là chậm :D làm 1 tháng rồi như vậy là chậm đó bác. Speed bác bao nhiêu mà 4 tiếng mới đc 3k1. Cố gắng 1k/1h :D
Em toàn làm ngày thôi chả thức đêm đc :H lên gõ đc nhiều mà tiền ýt :binhsua172:

nếu 1h/1k. thì speed khoang 16-17 thôi à. danh nhanh thi ban ngày ms nhanh dk. ban đem đanh ko nhanh. nhất là lúc ms dậy. lúc này lương cao mà làm chậm. không biết làm răng để khăc phục đk.

nếu 1h/1k. thì speed khoang 16-17 thôi à. danh nhanh thi ban ngày ms nhanh dk. ban đem đanh ko nhanh. nhất là lúc ms dậy. lúc này lương cao mà làm chậm. không biết làm răng để khăc phục đk.

ban ngày mình toàn sp 19.50. Toàn 1150-1200/1h :D
Ban đêm load nhanh thì cũng vậy mà bạn sao lại chậm đc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,534
Latest member
lahomelonganhcm

Most viewed of week

Most discussed of week