[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Nghĩ tay đi tắm, đang load tạm nha bà con, vừa gõ vừa chơi :)

Hi vọng sang tuần rate sẽ tăng, tuần trước cày như thế mà có 13$ chán vãi :((

:binhsua162::binhsua162:

Không cạp tiền đâu ăn bác, ngoài cap ra, bác làm gì, bày cho bà con làm với :)
à ta làm thêm music em,mà ta làm vô tổ chức quá nó cho ta về hưu rồi

Ko phải bác , cái tiêu đề là nội dung viết , còn nội dung là icon , tui chả bik bác ấy comment kiểu nào luôn :binhsua157:

Từ khi bác dinhngocthuc xuất hiện, thấy hài và cười nhiều hơn, nhưng comment của bác ấy rất ngắn gọn, rất "chất" :D

các bác lại phải chỉ giáo chi em cách comment thui, chứ lần đầu tiên tham gia 1 formroom lớn như thế này, nên có phần hơi choáng váng, nghiêm túc đấy

bác quá khen, newbie góp vui thui :))
Từ khi bác dinhngocthuc xuất hiện, thấy hài và cười nhiều hơn, nhưng comment của bác ấy rất ngắn gọn, rất "chất" :D

Load đang tốt nhé bà con, 4ID gõ phê :)

hx code dài quá chóng cả mặt :binhsua155:

tối nay code dài nhiều qá ! 5id =speed 23 xíu nhúng sao các acc hơn 100 code tự nhiên load ít dần và chậm dần :((

Ráng luyện đi bác, chứ qua 2014 là 100% code dài luôn :binhsua157:

Đến năm 2015 là ra code dài 3 chữ chứ không như bây giờ code 2 chữ nữa đâu bác :))
Đang load rất phê nha các bác :)

Đến năm 2015 là ra code dài 3 chữ chứ không như bây giờ code 2 chữ nữa đâu bác :))
Đang load rất phê nha các bác :)

1 tuần bác cap dc bao nhiêu $ qlink zị, thấy bác lúc nào cũng cap hết :binhsua166:

1 tuần bác cap dc bao nhiêu $ qlink zị, thấy bác lúc nào cũng cap hết :binhsua166:

Mỗi ngày mình cố gắng gõ 4-5 id đủ min bác ạ :) Còn bác nhiêu nhỉ ? :binhsua95:

làm thêm music là sao ấy bác

phân loại âm nhạc,nghe bắt ù cái tai,nhạc già trẻ bé choai gì cũng nghe hết để chọn lọc :)),nhìn tưỡng dễ chứ dễ đi màng nhĩ lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom