• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Nghĩ tay đi tắm, đang load tạm nha bà con, vừa gõ vừa chơi :)

Hi vọng sang tuần rate sẽ tăng, tuần trước cày như thế mà có 13$ chán vãi :((

:binhsua162::binhsua162:

Không cạp tiền đâu ăn bác, ngoài cap ra, bác làm gì, bày cho bà con làm với :)
à ta làm thêm music em,mà ta làm vô tổ chức quá nó cho ta về hưu rồi

Ko phải bác , cái tiêu đề là nội dung viết , còn nội dung là icon , tui chả bik bác ấy comment kiểu nào luôn :binhsua157:

Từ khi bác dinhngocthuc xuất hiện, thấy hài và cười nhiều hơn, nhưng comment của bác ấy rất ngắn gọn, rất "chất" :D

các bác lại phải chỉ giáo chi em cách comment thui, chứ lần đầu tiên tham gia 1 formroom lớn như thế này, nên có phần hơi choáng váng, nghiêm túc đấy

bác quá khen, newbie góp vui thui :))
Từ khi bác dinhngocthuc xuất hiện, thấy hài và cười nhiều hơn, nhưng comment của bác ấy rất ngắn gọn, rất "chất" :D

Load đang tốt nhé bà con, 4ID gõ phê :)

hx code dài quá chóng cả mặt :binhsua155:

tối nay code dài nhiều qá ! 5id =speed 23 xíu nhúng sao các acc hơn 100 code tự nhiên load ít dần và chậm dần :((

Ráng luyện đi bác, chứ qua 2014 là 100% code dài luôn :binhsua157:

Đến năm 2015 là ra code dài 3 chữ chứ không như bây giờ code 2 chữ nữa đâu bác :))
Đang load rất phê nha các bác :)

Đến năm 2015 là ra code dài 3 chữ chứ không như bây giờ code 2 chữ nữa đâu bác :))
Đang load rất phê nha các bác :)

1 tuần bác cap dc bao nhiêu $ qlink zị, thấy bác lúc nào cũng cap hết :binhsua166:

1 tuần bác cap dc bao nhiêu $ qlink zị, thấy bác lúc nào cũng cap hết :binhsua166:

Mỗi ngày mình cố gắng gõ 4-5 id đủ min bác ạ :) Còn bác nhiêu nhỉ ? :binhsua95:

làm thêm music là sao ấy bác

phân loại âm nhạc,nghe bắt ù cái tai,nhạc già trẻ bé choai gì cũng nghe hết để chọn lọc :)),nhìn tưỡng dễ chứ dễ đi màng nhĩ lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,131
171,220
Latest member
diembaoaz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back