Px iu Ox [Ruby.Love]- mmo4me 's got talent music

Status
Not open for further replies.
chỉ biết vote thôi.hát thì còn kém lắm về nhà anh dạy hát cho nhé bé:binhsua116:

Định làm 1 bài cho vui nên gửi bài vừa thâu âm cho shin nghe thử... :m021: Vừa nghe xông Shin biểu :m131: Loại ngay ko cần bàn cãi nữa :m146:
Thế là vỡ mộng thi tai lợn cùng mọi người :m146:
Vợ Du thi rùi thì chôk Phong thi luôn đi, vợ chôk Du Phong :m066:
chỉ biết vote thôi.hát thì còn kém lắm về nhà anh dạy hát cho nhé bé:binhsua116:
:(( đã vote cho mình rùi mà còn nói lời cay đắng nữa :((

Ruby có nhảy được như cô bé dưới sign ko vậy :binhsua104:

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ, ruby vào vòng 2 sẽ cố way clip lắc như trong chữ kí :"> ruby múa cột :m146:

Quái thật, Bài miền trung yêu dấu hay nhất mà ít tks. mà 2 bài của 2 chị hát thì được tks nhiều. anh em forum coi bộ quý con gái hơn. các chị gái phải hiểu được sự yêu thương vô bờ bến mà các anh dành cho các chị!

Quái thật, Bài miền trung yêu dấu hay nhất mà ít tks. mà 2 bài của 2 chị hát thì được tks nhiều. anh em forum coi bộ quý con gái hơn. các chị gái phải hiểu được sự yêu thương vô bờ bến mà các anh dành cho các chị!
hic, bài hát của tớ cũng hay mà ít thanks quá :((

Uk công nhận là ko công bằng cho boy trong cuộc thi gót té lầu này quá

hic, bài hát của tớ cũng hay mà ít thanks quá :((

Ghen tị với con gái là ko đc nha. Rút kinh nghiệm lần sau chơi nổi kiểu "Ca sỹ chuyển giới hát hai giọng":binhsua51: may ra các anh sẽ chiếu cố:binhsua116:

Nhạc của CHÂU KIỆT LUÂN quá hay, bạn hát cũng khá nhưng vẫn còn 1 vài thiếu sót

ko hay lắm mình nói thiệt hát thì có đúng nhạc nhưng giọng em bé :binhsua119:
nhỏ nhích bày đặt yêu đương :binhsua111:

up cho ruby xinh nhất MMo .hot girl nhận giải thì chia cho anh ít tiền nha cưng...

ko hay lắm mình nói thiệt hát thì có đúng nhạc nhưng giọng em bé :binhsua119:
nhỏ nhích bày đặt yêu đương :binhsua111:

Chẳng qua em nó ko yêu bác nên bác mới dám mạnh miệng vậy :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week