Px iu Ox [Ruby.Love]- mmo4me 's got talent music

Status
Not open for further replies.
giọng mình yếu xìu hà
nếu có lọt vô vòng thì ko bjt chọn bài nào hát nữa, mí bạn có bài nào nhạc hoa lời việt càng tốt, nhẹ nhàng ko cao ko quá thấp hem, chỉ cho mình với

giọng mình yếu xìu hà
nếu có lọt vô vòng thì ko bjt chọn bài nào hát nữa, mí bạn có bài nào nhạc hoa lời việt càng tốt, nhẹ nhàng ko cao ko quá thấp hem, chỉ cho mình với

hót girl nhớ chia tiền cho anh nhé

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

cô gái trung hoa đi bạn .thấy bạn giống lưu bích hữa .hí hí:binhsua116:

giọng mình yếu xìu hà
Nhảy như con nhóc chứ kí là gót té lầu chắc luôn :))

Bài nài coi đc ko Ruby.
Ko cao ko thấp quá :binhsua104:
[video=youtube_share;Dd-GAJkjS0o]http://youtu.be/Dd-GAJkjS0o[/video]

hót girl nhớ chia tiền cho anh nhé

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

cô gái trung hoa đi bạn .thấy bạn giống lưu bích hữa .hí hí:binhsua116:

Được! vote cho Ruby hát bài Cô gái Trung Hoa

Ruby: "Nếu thích em thì anh hãy nói Ngộ ái Nị ..."

Người nghe lãm nhãm: " Ngộ ái Nị ... Ngộ ái Nị ..."

Nói thật là mình biết mình hát dỡ nên phải chọn bài nào pà kon ít biết để ko bị so sánh với người này người kia, và mấy bạn cũng ko bjt nên ko so sánh ví dụ như là "Hát dỡ hơn mình.v.v.v." =)). Cô gái trung hoa và Giai điệu tình yêu mình hát đc, nhưng chắc chắn sẽ rất dỡ hơn nhiều người =)) nên mình sẽ ko chọn, mí bạn chọn típ hộ mìnhhhhhhhhhhhhh đê :"> mình chọn thì mình sẽ có bonus nụ hun nồng khét hihihhehe

Nói thật là mình biết mình hát dỡ nên phải chọn bài nào pà kon ít biết để ko bị so sánh với người này người kia, và mấy bạn cũng ko bjt nên ko so sánh ví dụ như là "Hát dỡ hơn mình.v.v.v." =)). Cô gái trung hoa và Giai điệu tình yêu mình hát đc, nhưng chắc chắn sẽ rất dỡ hơn nhiều người =)) nên mình sẽ ko chọn, mí bạn chọn típ hộ mìnhhhhhhhhhhhhh đê :"> mình chọn thì mình sẽ có bonus nụ hun nồng khét hihihhehe
Nếu vậy có chọn đc cũng nên pm riêng cho nó bí mật, nhưng đang đắn đo cái vụ hôn hít kia :m053:
Mà sao thiếu tự tin vậy, ca sĩ hát sao kệ họ, ruby cứ hát bt thui, giọng kẹo ngọt này nếu đc luyện tập dư sức làm ca sĩ dành cho tuổi teen :binhsua113:

Nếu vậy có chọn đc cũng nên pm riêng cho nó bí mật, nhưng đang đắn đo cái vụ hôn hít kia :m053:
Mà sao thiếu tự tin vậy, ca sĩ hát sao kệ họ, ruby cứ hát bt thui, giọng kẹo ngọt này nếu đc luyện tập dư sức làm ca sĩ dành cho tuổi teen :binhsua113:
Nhưng mà hơn 2 tháng nay ta toàn hát nhạc Phật nên giọng càng yếu >"< lựa choa ta với mi. ủa mà Won là gơ bao nhju tuổi :"> lỡ xưng mi ta rùi kì qué:">

Nhưng mà hơn 2 tháng nay ta toàn hát nhạc Phật nên giọng càng yếu >"< lựa choa ta với mi. ủa mà Won là gơ bao nhju tuổi :"> lỡ xưng mi ta rùi kì qué:">
hehe chắc hơn Ruby chừng 3,4t gì đó (đoán) .
Nói vậy chứ tuy già mà tâm hồn vẫn bé bỏng lắm đó :binhsua141:

Không ngở chị hát hay quá ta , mmo4vn quá nhiều nhân tài.......... vote cho chị 1 phiếu

hay :binhsua144: nhưng giọng yếu như Lương Minh Trang ý :binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,742
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week