Analysis ptuclub.com - Tuyển MemberPTU - Đảm bảo thu nhập !

Status
Not open for further replies.
Em thấy một nick hay nhiều nick chả có liên quan gì cả, nhưng với tyệt chiêu của một chuyên gia bảo mật, bác ấy đã loại rất nhiều người đăng ký làm ref.

Nói nhanh cho nó vuông là nếu mình định tuyển ồ ạt lấy số lượng, thì sẽ không loại 1 cơ số rất lớn những bạn xin ref. Gạch đá ném thoải mái đi.
Nếu mình không tự tin với khả năng đào tạo thì sẽ không tuyển + check member kĩ tới như vậy đâu !
- Còn proof thì nói thẳng là fake có mà đầy nên chả cần phải post làm gì đâu. Chỉ biết mấy site lớn rank <50-100k như jxx4xxx, ux, j24... đều là member của club.
Thông báo: Mình sẽ tuyển tới hết tháng 6 rồi sao đó sẽ close hết nắm 2011 và có thể là close forever luôn.

Good Luck to All !

Nói nhanh cho nó vuông là nếu mình định tuyển ồ ạt lấy số lượng, thì sẽ không loại 1 cơ số rất lớn những bạn xin ref. Gạch đá ném thoải mái đi.
Nếu mình không tự tin với khả năng đào tạo thì sẽ không tuyển + check member kĩ tới như vậy đâu !
- Còn proof thì nói thẳng là fake có mà đầy nên chả cần phải post làm gì đâu. Chỉ biết mấy site lớn rank <50-100k như jxx4xxx, ux, j24... đều là member của club.
Thông báo: Mình sẽ tuyển tới hết tháng 6 rồi sao đó sẽ close hết nắm 2011 và có thể là close forever luôn.

Good Luck to All !

có ai thèm ref đâu mà bô lô ba la, CLOSE VỚI KO CLOSE gì thì cũng thế thôi =))

Kìaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Còn 15 kìaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
ĐĂng kí nhanh lên không bạn ấy cờ lâuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu :(:)((

Đăng ký nhanh lên để bị làm ref cho bác ấy kìa, nhưng phải xóa thư mục profile để vượt được cách kiểm fake nick yahoo của bác ấy nhé!

Thằng điên này vô quậy banh cái list yahoo rồi out. Đồ điên. chết đi cho rồi
Bác cũng biết cảm giác này nữa à? Bác ấy tỏ ra một chuyên gia bảo mật với kỹ thuật vô cùng tinh vi đã phát hiện ra vô số bạn fake nick yahoo, kết quả là loại ra rất nhiều người đăng ký làm ref. Thật là hôi lông! =))

Bác cũng biết cảm giác này nữa à? Bác ấy tỏ ra một chuyên gia bảo mật với kỹ thuật vô cùng tinh vi đã phát hiện ra vô số bạn fake nick yahoo, kết quả là loại ra rất nhiều người đăng ký làm ref. Thật là hôi lông! =))
Nói hoài ! .......kô biết del à =)) ....do anh em không đề phòng =))

---------- Post added at 06:24 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

Nói hoài ! .......kô biết del à =)) ....do anh em không đề phòng =))

vãi hà =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) không cho cái topic qua trang 2 hả mấy bác, chiém tiếp :D

phải công nhận topic này lợi hại thật! có nó mình spam thoải mái ko bị để ý! sắp đủ số lượng bài để ứng cử làm sờ mốt rồi :))

thôi nào các bạn ... nếu k ném gạch thì ném gì cũg được đi .. đừng spam topic bị del thì phí lắm đấy ;))

Good Luck to All !

tự tin nhỉ
rank thì auto surf hoặc boost cũng được =))

close forever luôn đi đỡ ăn gạch đá nhể =)) =))

đã trang 22 rồi và có xu hướng tiếp tục tăng vê zi hốt quá
P/s: Bác shin mà làm thêm dv ptp thì ngon nhỉ :))=))

đã trang 22 rồi và có xu hướng tiếp tục tăng vê zi hốt quá
P/s: Bác shin mà làm thêm dv ptp thì ngon nhỉ :))=))

ptp = paid to post hay paid to promote? =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week