Analysis ptuclub.com - Tuyển MemberPTU - Đảm bảo thu nhập !

Status
Not open for further replies.
tình hình là đã hết thứ để ném bác nào bỏ $ ra mua thêm chút gạch về nào :))

Ai chơi PTU vào post link để tính lượt down đi nào! Topic có View và Reply nhiều lắm đấy!

chủ topic vào đấu khẩu chim lợn đi chứ chẳng lẽ thua sao
sao trốn thể, đấu không lại mafia à
mấy bác sao thù dai thế...thôi tha đi

Last edited by a moderator:
Toàn thằng chém gió dùng nick fake chém, có giỏi thì post nick ở ptuclub lên đây nói chuyện sòng phẳng nha ! Gạch đá ném thì ném 1 lần thôi, tao cũng chả cần tuyển nhiều ref làm x gì đâu. Toàn bọn fake nick lên ném, chứ giỏi dùng nick thật lên mà ném. Proof đâu cho tao xin cái ! Không có thì biến mẹ tụi mày đi, giỏi thì tụi mày ra mà mở group tuyển !

có khi mấy tên gatapsu, .... (mấy thằng khen club của bạn) cũng do bạn fake nick để tự sướg ếy =))
mà show proof $20/ day xem nào, hay thành viên hội nó bỏ đi hết ko xin được proof của thằng nào? =))

Bác chủ Topic còn là chuyên gia bảo mật, có khả năng check có fake nick yahoo không thông qua teamview bằng cách kiểm tra thư mục profile. Nếu có nhiều thư mục là có nhiều nick và may mắn là không bị nhận làm ref.

Bác chủ Topic còn là chuyên gia bảo mật, có khả năng check có fake nick yahoo không thông qua teamview bằng cách kiểm tra thư mục profile. Nếu có nhiều thư mục là có nhiều nick và may mắn là không bị nhận làm ref.

:binhsua72: Thằng khìn này ko chỉ nổi tiếng xạo lolz mà còn nổi danh với những câu nói ngớ ngẩn và làm lắm trò ko bình thường.

Mà bác ấy vì sao lại nhận ref chỉ có một nick yahoo vậy các bác? Nhưng thấy có ai chỉ xài một nick yahoo đâu?

pó tay bác habuon nói gì không hiểu lun ,văn chương quá không hiểu nổi :))

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:10 AM ----------

teamvier để check profile thì vào đó del hết trước khi bác ấy check =))

pó tay bác habuon nói gì không hiểu lun ,văn chương quá không hiểu nổi :))

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:10 AM ----------

teamvier để check profile thì vào đó del hết trước khi bác ấy check =))
Bác ấy sẽ vào thư mục Profile của yahoo để kiểm tra xem có thư mục nick nào khác không, nếu có tức là bác có nhiều nick và bác ấy sẽ không nhận làm ref. Nhưng thường thì người ta không del vì thế bác ấy mới là chuyên gia bảo mật.

chuyên gia bảo mật =)) =))

Bác ấy sẽ vào thư mục Profile của yahoo để kiểm tra xem có thư mục nick nào khác không, nếu có tức là bác có nhiều nick và bác ấy sẽ không nhận làm ref. Nhưng thường thì người ta không del vì thế bác ấy mới là chuyên gia bảo mật.
sax. trước khi cho bác ấy team thì vào thư mục yahoo rồi vào profile rồi vô đó del sạch đi ...Bác ấy qua đố mà biết dc =))

sax. trước khi cho bác ấy team thì vào thư mục yahoo rồi vào profile rồi vô đó del sạch đi ...Bác ấy qua đố mà biết dc =))
Nhưng mà thường thì ít ai để ý tới nên không ai xóa, bác ấy biết được thói quen trên nên phát hiện ra.

thế thì bảo mật cái quái gì =))

thế nhỡ chị mình một nick, mẹ mình một nick, bố mình một nick, mình một nick cùng login trên một máy thì làm sao?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week