Analysis ptuclub.com - Tuyển MemberPTU - Đảm bảo thu nhập !

Status
Not open for further replies.
Văn nói không cần thêm "come" bạn ah

:binhsua10: . . . . . . . . . :binhsua02: . . . . . . . . . :binhsua25: . . . . . . . . . :binhsua14:. . . . . . . . . :binhsua146:. . . . . . . . . :binhsua15: . . . . . . . . . :binhsua113:. . . . . . . . . :binhsua172:. . . . . . . . . :m009:

Hành động thay lời nói . . . . . . . . . . . :binhsua172:

Her sao bạn vẫn chwoi được nhỉ, mình bật 30 site là thấy lag rồi
làm lecher chạy auto cần gì mở nhiều site? post tay thì dùng opera tốt chán( chỉ test bằng cách mở nhiêu đó tab để load truyện về đọc offline <<<--- sáng bị tắt mạng rùi)
đă 2 lần join club này rùi nhưng chưa tới 1 tuần đă bỏ đi :))
lần 1 đưa cái MPB voi 40temp còn xài được không biết làm gì nữa ->> niubi
lần 2 cấp đc cái HL 3 ngày sau die----->> đường ai nấy đi
sr nếu ai nói tui
FAKE NICK
xem cho kỹ nhá!!!!!
không post bài bởi thật sự tới giờ vẫn là niubi không có gì chia sẻ :)) lâu lâu bùn leech bài post chơi trả tiền điện với net

CLOSE topic thôi! nói dải dai hóa ra dại...Chúng ta là các bậc nam nhi đại trượng cơ mà! Nghĩ thế mà xuống tay nhé! Tha thứ cũng là một cách làm mình sống thọ hơn :) ! khó quá bỏ qua...

Toàn thằng chém gió dùng nick fake chém, có giỏi thì post nick ở ptuclub lên đây nói chuyện sòng phẳng nha ! Gạch đá ném thì ném 1 lần thôi, tao cũng chả cần tuyển nhiều ref làm x gì đâu. Toàn bọn fake nick lên ném, chứ giỏi dùng nick thật lên mà ném. Proof đâu cho tao xin cái ! Không có thì biến mẹ tụi mày đi, giỏi thì tụi mày ra mà mở group tuyển !

tưởng mày tự hào mày có học vkl ra :)) cũng chỉ là loại dog rẻ rách thôi con trai ah =)) *** lại tự nhiên mà đi chửi mày làm l gì =)) chỉ có cái loại rẻ rách sống bẩn nên mới để ng ta chửi =)) mày biến mẹ đi cho nước nó trong =))

CLOSE topic thôi! nói dải dai hóa ra dại...Chúng ta là các bậc nam nhi đại trượng cơ mà! Nghĩ thế mà xuống tay nhé! Tha thứ cũng là một cách làm mình sống thọ hơn :) ! khó quá bỏ qua...

Đảng ta đã quán triệt tư tưởng, "phê và tự phê"... phê cho tới bao giờ chịu tự phê mới gọi là phê... chỉ dừng phê người bị phê biết tự phê...

ỐI! ĐỌC HẾT TOPIC NẦY EM CŨNG PHÊ LÒI MẮT ... =))

Con người đàng hoàng sống có trước có sau có bjờ bị nhiều người chửi như này đâu =))
Nói người khác thì hãy nghĩ đến mình đi đã chủ topic ạ

Rảnh vào mmo4vn thấy bài viết này. Cũng phải nán lại kể cho các bạn nghe về câu chuyện ptu của tôi ^^.

Ngày xưa lần đầu tiên tìm hiểu ptu, mình cũng thấy anh chủ hội ptuclub lập bài viết tuyển ref ở một số forum và hứa hẹn support đủ thứ. Mình nghe thích lắm và đăng tuyển ngay :)

và rồi sau khi đăng ký làm ref cho ảnh, mình những tưởng rằng sẽ được support tận tình như lời ảnh đã hứa. Sau đó, thứ mà mình nhận được là nothing ^^.

And then, mình vẫn kiên trì và trung thành đi theo đường cách mệnh mình đã chọn. Mình có nhớ hồi đó ảnh hứa sẽ cấp VPS khi thu nhập lên 5$/day. Vì khi đó mình là newbie và không có thật nhiều kinh nghiệm nên phải khoảng 1 month sau đó, dưới những lời hứa hẹn hoa mĩ của ảnh và sự support tận tình chu đáo đến mức mình không còn nhớ nổi có sự support nào không, thì cuối cùng mình cũng lên mức không phải 5$/day mà 7~10$/day.

Và sau đó mình đã pm nick yahoo masterptu, cái nick mà đến bây giờ mình vẫn còn nhớ mãi. Mình cũng còn nhớ cái ngày mình hào hứng pm ảnh xin cấp VPS và cái mình nhận được chỉ là sự im lặng của ảnh.

Mình đã tự nhủ là có lẽ ảnh quá bận để support tận tình cho những ref của ảnh nên không thấy rằng mình đã pm ảnh. Nên hôm sau mình quyết định pm lại và cũng đã trình bày như hôm trước.

Và rồi kết quả cũng không khác gì hôm trước mình nhận được. Ảnh vẫn không pm lại mình một tiếng trong khi nick ảnh đang online sáng quắc.

P/S: Các bạn biết xã hội chúng ta đang sống có bao nhiêu loại người không? Mình nghĩ có rất nhiều loại người, tốt bụng có, xấu xa có, thật thà có, giả dối cũng không ít, trộm cắp có, cave cũng nhiều... Chúng ta luôn khinh thường mấy anh trộm cắp và mấy cô cave. Nhưng các bạn có biết có một loại rẻ rách - loại rẻ rách mà rẻ rách hơn mấy anh trộm cắp và mấy cô cave không?

Xin thưa với các bạn đó là cái loại rẻ rách mà tớ kể ở trên đấy các bạn à. Cái loại rẻ rách chỉ biết nói mồm và đi hứa hão với người khác để tuyển ref, để khi tuyển được rồi thì vứt ở đó và thả dông để họ tự kiếm tiền cho nó.

Topic này tuyển newbie. Bao nhiêu newbie sẽ bỏ 50~60$ ban đầu để đầu tư vào ptu? Bao nhiêu newbie khác sẽ chọn những con đường dễ dàng hơn khi ở box ptu của mmo4vn còn nhiều hội khác support đủ thứ VPS, auto... Và bao nhiêu bạn newbie đã ghe qua cái box này http://ptuclub.com/viewforum.php?f=8 của ptuclub để thấy rằng có bao nhiêu bạn thu nhập 20$/day :))

Đọc từ page 1 đến page 13 bây giờ cũng đủ thấy anh masterptu pro cỡ nào ^^!
khiếp thế thì vào hội đc cái ze` như tui tui out mẹ rồi

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

Toàn thằng chém gió dùng nick fake chém, có giỏi thì post nick ở ptuclub lên đây nói chuyện sòng phẳng nha ! Gạch đá ném thì ném 1 lần thôi, tao cũng chả cần tuyển nhiều ref làm x gì đâu. Toàn bọn fake nick lên ném, chứ giỏi dùng nick thật lên mà ném. Proof đâu cho tao xin cái ! Không có thì biến mẹ tụi mày đi, giỏi thì tụi mày ra mà mở group tuyển !
vậy bạn quăng mấy cái proof lên coi hay bảo thành viên nào trong hội quăng lên ít nhiều thì cũng phải có cái mà nói chứ
proof kiếm 20 - 50 - 100$/ngày :D

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:50 PM ----------

tưởng mày tự hào mày có học vkl ra :)) cũng chỉ là loại dog rẻ rách thôi con trai ah =)) *** lại tự nhiên mà đi chửi mày làm l gì =)) chỉ có cái loại rẻ rách sống bẩn nên mới để ng ta chửi =)) mày biến mẹ đi cho nước nó trong =))
ấy bác nói thế tội mấy con chó quá nó có làm gì bác đâu :))

tội nghiệp ko lập ra thì ko ai bảo gì, đây thấy hội khác phát triển cũng đú tuyển người tiếp lại bị ném shit hội đồng như lần tuyển trước, thôi close sớm đi cho bớt nhục :))
các hạ nói chí lí =))=))=))

hề hề mới thấy topic xuống trang 2 mấy bác lại đào bới lên chém tiếp =)). kô biêt bị nói thế này có ma nào dám vào club này kô nữa =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Trăm năm bia đá cũng mòn
Nghìn năm bia miệng vẫn còn chơ chơ
Ai ơi xin hãy làm ngơ
Coi như ta cứ giả vờ ko hay
Ko hay xin hãy nhẹ tay
Nhẹ tay xin hãy cho bay từ từ
Từ từ ko ném vù vù
Vù vù dễ phải nằm tù mấy năm
Mấy năm là mất vài trăm
Vài trăm là ý...vài trăm cái này
Cái này là cái này này
Đố ai đoán được cái này là chi???!!!

Oh yeahhh...đừng có ai ngẫu hứng mà chém, ném đấy nhé!

Trăm năm bia đá cũng mòn
Nghìn năm bia miệng vẫn còn chơ chơ
Ai ơi xin hãy làm ngơ
Coi như ta cứ giả vờ ko hay
Ko hay xin hãy nhẹ tay
Nhẹ tay xin hãy cho bay từ từ
Từ từ ko ném vù vù
Vù vù dễ phải nằm tù mấy năm
Mấy năm là mất vài trăm
Vài trăm là ý...vài trăm cái này
Cái này là cái này này
Đố ai đoán được cái này là chi???!!!

Oh yeahhh...đừng có ai ngẫu hứng mà chém, ném đấy nhé!
gạch đá đang bay loạn xì ngậu mà các hạ còn có tâm trạng làm thơ nữa à :))=))

Nhìn từng dòng comment :)) thấy toàn gạch với gạch =)) Chính thức mở xưởng bán gạch :D bác nào cần pm :))

topic hiện đang rất hốt đã tới trang 16 rồi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,038
173,111
Latest member
sunwinbet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week