Analysis ptuclub.com - Tuyển MemberPTU - Đảm bảo thu nhập !

Status
Not open for further replies.
hơn 1/2 số thành viên hoạt động tích cực đều trong này

ban hết thì vỡ mồm =))

theo cậu thi chỉ có đến 80 90% số người đầu tư tiền của chỉ là thừa tiền và không biết làm gì chỉ chạy theo PTU theo môt. Mình thừa hiểu PTU ko phải là dễ chơi, kiếm tiền mà dễ thì ai cũng làm được. Còn xin hứa với bạn là chẳng có ai bỏ tiền ra để mà vứt đi đâu, đó cũng là một động lực để mà phấn đấu. Học lại xác suất đi rồi hẵn thống kê ở đây nhé
Cậu học đến đâu mà chê bai này nọ :(
80-90% newbie ở đâu dám bỏ ra 100$ để đầu tư vào cái mới trong khi không biết quá trình ra sao :(. Không tính cái bọn pro ở lĩnh vực khác ở đây nhé.

Các newbie nào chiến PTU 0.5-2$ day hoặc muốn kiếm thêm thì pm tớ nhé :))=)) topic này quảng cáo tốt quá :))

đặt mấy cái quảng cáo ở đây thì vỡ mồm nhể :))

như máy lọc nước kangaroo ấy =))

Cậu học đến đâu mà chê bai này nọ :(
80-90% newbie ở đâu dám bỏ ra 100$ để đầu tư vào cái mới trong khi không biết quá trình ra sao :(. Không tính cái bọn pro ở lĩnh vực khác ở đây nhé.
Cậu chẳng bảo chỉ 1 2 người (trong số 10 người dám bỏ tiền ra đầu tư ) la quyết tâm làm để gỡ gạc. Như thế không phải là 80-90% là gì. Đừng bảo tớ phải dậy cậu cách tính % như thế nào nữa nhé. Còn tớ chẳng chê bai gì cậu cả, thấy cậu đưa ra số liệu 1 cách chủ quan như thế thì nói thôi.

Cậu chẳng bảo chỉ 1 2 người (trong số 10 người dám bỏ tiền ra đầu tư ) la quyết tâm làm để gỡ gạc. Như thế không phải là 80-90% là gì. Đừng bảo tớ phải dậy cậu cách tính % như thế nào nữa nhé. Còn tớ chẳng chê bai gì cậu cả, thấy cậu đưa ra số liệu 1 cách chủ quan như thế thì nói thôi.
THế tóm lại cậu là ref của thằg chủ topic chứ gì =))=))

Trùm chém zó quay lại rồi ... Hy vọng lần trở lại của mày tốt hơn con dog ạk =))

đọc mỏi mắt từ #1 :)) công nhận là chủ thớt ăn ở phúc đức thật =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week