Tutorial PTU Tool - Leech and Post to Blogger, Wordpress ...

Reactions
141
MR
0.081
Có chút thời gian rảnh, share cho anh em một tool Leech và Post bài từ http://www.freshwap.me/ lên Blogger và Wordpress. Tool này hoàn toàn MIỄN PHÍ nhé các bạn.

Chỉ cần vài cú click chuột là bạn có thể public bài viết của mình lên hàng chục blog Blogger và Wordpress.

Các bạn chỉ cần điền blogger_id, blogger_pass và wordpress_id, wordpress_pass sau đấy leech bài từ freshwap về, chỉnh sửa và post lên Blog của mình.

Cập nhật 12-1-2014

Code:
http://www.mediafire.com/download/0aixothbjpy1g2m/TiPTU.rar

Lưu ý:

Code:
1/ Cài .Net 4.0 trở lên[/LEFT]
2/ Cài Microsoft Access 2010 trở lên

Bạn nào thấy tool hữu ích thì Click Like nhé. Thanks.​

Last edited:
Máy mình có cài rồi, mở mấy phần mềm khác có yêu cầu .net 4 bình thường, mở tool này không được :D

Máy mình có cài rồi, mở mấy phần mềm khác có yêu cầu .net 4 bình thường, mở tool này không được :D
Mình vừa update lại file download ở #1 nhé, thử chạy trên 2 máy khác nhau vẫn ok, lưu ý để có thể post bài thì cậu cần điền đúng id và pass của blogger/wordpress vào phần Options nhé.

Hí hí down về xem cậu dùng Dll sẵn có nào để post lên wordpress

Các bác post hộ cái lỗi lên giùm nhé. Mình thử copy sang máy khác chạy ngon lành cành đào.

Mình thử trên win 7 nhé. Các bác dùng win gì ?

skype của mình là ngominhtuan2014 nhé cậu.

Em sài win XP sp2 có Net 4.0 rồi mà click vào biểu tượng chạy nó chẳng hiện ra cái gì cả. Bưa nay bận việc mai cho em pm skype bác nhé, thanks bác nhiều lắm

Có bác nào download về chạy mà không bị lỗi nhỉ.

Bác không fix được lỗi ak ?
Đã phát hiện ra lỗi, các bác cần cài .Net 4.0 trở lên và cài Microsoft Access.

Tớ cài cả net 4.0 và access 2007 mà click mở cái file chạy nó ko hiện ra cái gì à. hix :(

Tớ cài cả net 4.0 và access 2007 mà click mở cái file chạy nó ko hiện ra cái gì à. hix :(

access 2010 nhé cậu, khi nãy vừa check cho @chgabo chạy ngon rồi đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom