Help PTU làm sao để đạt 50$/day

Mọi người giúp nhau kiếm $ đi. Người thì vài chục $/day . người thì 1 Thág không đc 1 chục $ :|

vẫn share mà, nhưng share trên tiêu chí cái gì khó nằm ngoài khả năng thi sẽ có người giúp, chứ đâu có lý nào tiền tư chui vào túi hay ai nhét tiền vào túi mình đâu hhihi

cậu pmm tớ đik : chém thằn này boy_poor01

Đã pm, câu in đậm có nghĩa làm gi vậy bạn ???

các bác muốn pro PTU thì siêng spam như ông bebe kìa ! topic nào cũng góp mặt hết hehe ! ê ông bebe có mấy em xinh k ? share tui với ! dạo này chán PTU rùi muốn làm giống vivid quá hehe !

các bác muốn pro PTU thì siêng spam như ông bebe kìa ! topic nào cũng góp mặt hết hehe ! ê ông bebe có mấy em xinh k ? share tui với ! dạo này chán PTU rùi muốn làm giống vivid quá hehe !
Nhìm cái chữ ký của ổng ấy là biết rồi :)

Ông này trước sau gì cũng vào trại chơi với ếch :binhsua146: E xinh thì không thiếu nhưng mà chắc ông kham không nổi đâu :binhsua172: toàn là dân đi bar 1 tối đốt vài chục chai uống rượu :binhsua33: xinh còn hơn Tăng Thanh Hà :binhsua172:

Ông này trước sau gì cũng vào trại chơi với ếch :binhsua146: E xinh thì không thiếu nhưng mà chắc ông kham không nổi đâu :binhsua172: toàn là dân đi bar 1 tối đốt vài chục chai uống rượu :binhsua33: xinh còn hơn Tăng Thanh Hà :binhsua172:

có e nào uống chuối hột ko Bác :( xih xih ko cần hơn TTH đâu

Rượu thì mình chỉ biết bầu đá là mạnh thôi , còn mấy thằng khác xin kiếu . . . sợ nhất khoản rượu giả , rượu pha . . . ngoài bầu đá ra , thì chỉ chọn bia hoặc rượu ngoại . Bia thì chỉ kết mỗi 333 , rượu thì Napolen với Henessy hoặc bầu đá :binhsua31:

Rượu thì mình chỉ biết bầu đá là mạnh thôi , còn mấy thằng khác xin kiếu . . . sợ nhất khoản rượu giả , rượu pha . . . ngoài bầu đá ra , thì chỉ chọn bia hoặc rượu ngoại . Bia thì chỉ kết mỗi 333 , rượu thì Napolen với Henessy hoặc bầu đá :binhsua31:
uk` bầu đá cũng đc, có em nào chụi bầu đá ko Bác:), đi bar ko đủ khả năng, cho nó vô cafe nghe nhạc dance cũng đc nhỉ ;))

share kinh nghiệm $20/day trước đi, đm thằng solo

Chuối hột là thành cơ bản chủa phong trào ă nhậu bình dân. :D

uk` bầu đá cũng đc, có em nào chụi bầu đá ko Bác:), đi bar ko đủ khả năng, cho nó vô cafe nghe nhạc dance cũng đc nhỉ ;))

Vào đó không ai bán bầu đá cả :binhsua47: mà k e nào chịu uống bầu đá :binhsua37::binhsua36:

rượu ama kông thì thế nào Bác bebebe hehe rượu này uống vào sung lắm.trên em là thần dược viaga VN :))

Uống mấy cái đó gan nào chịu nổi :binhsua36: k lẽ vừa uống rượu vừa nuốt mật gấu :binhsua24: mà mật gấu bây giờ hàng giả cũng hơi bị nhiều :binhsua163: riết rồi sợ đi ăn ở ngoài :binhsua37: ăn ở nhà tiền chợ 1 ngày chưa tới 100k cho 3 người ăn :binhsua10: vừa rẻ , đồ ăn lại nhiều , cơm trắng tươi ngon , thịt thà chất lượng , rau củ đầy đủ . . . còn đi nhậu thì ít nhất cũng gấp 10 lần cho 1 bữa ăn hàng ngày :binhsua33: . Còn trẻ mà chú chưa gì đã tẩm bổ hàng nóng rồi :binhsua146: chắc mau bị liệt đây :binhsua113:

xì pam rầu, ptu loãng, box cũng loạn luôn

Cậu này nói đúng! Thiết nghĩ tất cả nên nhìn lại 4rum này xem có giống cái chợ lộn xộn ko?! Câu hỏi thì ko thấy trả lời đúng nghĩa, trống đánh xuôi kèn thổi ngược...mới chỉ có thảo luận còn thế này, vào cuộc chiến ptu chắc sẽ gấp k lần mất...

mấy pro PTU dạo này đang luyện 1 môn võ công mới vô cùng lợi hại

nằm chờ người khác lập thớt nhảy vào phóng gạch xây nhà =))

mấy pro PTU dạo này đang luyện 1 môn võ công mới vô cùng lợi hại

nằm chờ người khác lập thớt nhảy vào phóng gạch xây nhà =))

đang chờ học kinh nghiệm 20$/day mà k chưa thấy nên góp thêm 1 viên xây cho mau :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week