Help PTU làm sao để đạt 50$/day

giờ thấy mọi người kiếm nhiều tiền từ PTU thật đấy, cứ đều như vắt chanh thế này thì cần gì phải đi học đại học nữa :D
tiện thể có cái proof anh em tha hồ mà chém
bác này chắc làm Exchanger mới có nhiều $ vậy.

bạn này giống mình, cũng vừa vào nghề đc 1 tháng hix! mình ko spam multi chỉ chiến 2 3 forum chất lượng thôi, 1 ngày cũng khoang sấp sỉ 15$, có lẻ mình và bạn kết hợp đc đấy :)

bạn này giống mình, cũng vừa vào nghề đc 1 tháng hix! mình ko spam multi chỉ chiến 2 3 forum chất lượng thôi, 1 ngày cũng khoang sấp sỉ 15$, có lẻ mình và bạn kết hợp đc đấy :)
Bác chơi warez à. Giỏi quá, ngưỡng mộ rồi đấy.

Pro zậy, 2-3 forum cậu post chắc phải có invite hoặc phải donate mới cho reg nick :)

không phải khoe gì mà là mún kiếm thêm cháo thêm cơm thui ...sắp bước vào năm học mới rồi ...cần nhiều khoản chi tiêu lắm :(

không phải khoe gì mà là mún kiếm thêm cháo thêm cơm thui ...sắp bước vào năm học mới rồi ...cần nhiều khoản chi tiêu lắm :(
mình đang đề nghị nghiêm túc đây. nếu mình vs kết kợp phương pháp làm ăn, 1 ngày ít cũng 30$

Mọi người giúp nhau kiếm $ đi. Người thì vài chục $/day . người thì 1 Thág không đc 1 chục $ :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week