Got Paid PTP - CPM Kiếm 1$ ~ 3$ 1 ngày mà không phải làm gì

Complete Address
Please , enter correct full address , including street , apt. no , state , zip code , coutry.

Cái dòng đăng kí cuối cùng này điền như thế nào vậy bạn

Ta cứ thằng này mà chiến! kiếm ít tiền nạp card cũng dc :m021:

Ai chiến thì click vào hình lấy link reg ủng hộ nhé :m131:

Last edited by a moderator:
quánh dấu phát qua tết nghiên cứu chiến ^^

Ta cứ thằng này mà chiến! kiếm ít tiền nạp card cũng dc :m021:

Ai chiến thì click vào hình lấy link reg ủng hộ nhé :m131:

Thằng này sao kiếm ngon nhĩ tui kiếm chả được bao nhiêu với nó

Thằng này chủ yếu dùng site có traffic cao + cho code vào popup thôi :m020: ko get code vào site dc :m020:

Ta cứ thằng này mà chiến! kiếm ít tiền nạp card cũng dc :m021:Ai chiến thì click vào hình lấy link reg ủng hộ nhé :m131:
cậu dùng surf hay dùng gì? Có thể cia sẽ cho mĩnh ngâm cứu đc không?

Tớ bị del acc rôỳ huhu , cdxn đểu thật đây , đang loay hoay chèn vào blog thỳ nó baned luôn :))

acc cdxn cậu ak, chả biết bị sao nữa
híc chịu thôi cái này mình không biết
Complete AddressPlease , enter correct full address , including street , apt. no , state , zip code , coutry.bạn dịch ra sẽ rõ. Có bác google trợ giúp đóCái dòng đăng kí cuối cùng này điền như thế nào vậy bạn

- - - Updated - - -

acc cdxn cậu ak, chả biết bị sao nữa
Tớ bị del acc rôỳ huhu , cdxn đểu thật đây , đang loay hoay chèn vào blog thỳ nó baned luôn :))
híc sao kỳ z ta mình có bị gì đâu :(

Nếu thực sự muốn chiến thì nên chơi em PTP123
Min pay thấp và cũng dễ chịu. chấp nhận các autosurf miễn traffic từ AU, US, UK là ok!

CDXN bị khóa acc rồi. Chả biết sao nữa Account with entered username and password has been terminated. Access to this account has been denied.

Sorry
Nhầm box
Mod del hộ :)

Last edited by a moderator:
Cậu vào phần Bố cục rồi Thêm tiện ích > Kéo xuống chọn HTML/Java... rồi chèn đoạn code vào sau đó chọn vị trí thích hợp nhé cậu
mình làm y chag thế, nhưg ko bjk sao ko thấy banner, zậy mới có chuyện để nói

mình cũng bị vậy nè, đăng ký 2 acc trên cdxndirect.com rùi, acc thứ 2 thì fake ip nhưng mỗi lần chèn ads vào blog là bị block tất T_T

:binhsua08:Tạch. . . k add được banners

:binhsua08:Tạch. . . k add được banners

mình cũng bị vậy nè, đăng ký 2 acc trên cdxndirect.com rùi, acc thứ 2 thì fake ip nhưng mỗi lần chèn ads vào blog là bị block tất T_T

2 cậu share cái blog mình xem thử :binhsua06:

- - - Updated - - -

Đã up poof nhé kakaka :binhsua02:

Chèn vào hiện banner rồi nhưng mà qua 1 đêm là acc bị block, banner cũng biến mất luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom