Got Paid PTP - CPM Kiếm 1$ ~ 3$ 1 ngày mà không phải làm gì

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
929
MR
3.340
$500.00
Service Details
1||Dạy cày game|https://mmo4me.com/threads/nhan-day-01slot-cay-game-truyen-thong-thu-nhap-30-60tr-thang.469385/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Site nát rồi các bác sang topic của bác vmk chơi nhé :binhsua123:
http://mmo4me.com/showthread.php?98491-Huong-dan-chi-tiet-cach-treo-vps-kiem-30-60thang

p/s: mod đi ngang qua close dùm

Attachments

60.9 KB · Views: 296
Last edited by a moderator:
Đã up cách chạy surf các bạn làm theo nhé

chừng nào up cái proof thì hãy đặt "Got paid" :). chúc kiếm nhiều tiền :D

đặt gạch đánh dấu =)

cắch sau tết mình sẽ nghiên cứu kĩ, thanks pro nha

mình chơi cái 2 cái trang này 2 ngày bỏ,chuyển qua yllix,bác nào gắn banner ko hiện pm yahoo mình songtu_pirlo,nếu chơi yllix.com thì ủng hộ ref mình yllix.com/publishers/799894,có gì pm mình support nhiệt tình

ko hiểu sao ko hiện banner, hjx, đa add rõ ràg rùimà
Cậu dùng Blogspot hay mà gì ?

- - - Updated - - -

mình chơi cái 2 cái trang này 2 ngày bỏ,chuyển qua yllix,mà cái gắn ad vào blog thì các bâc thay template khác vào thì mới hiện,search trên mạng đầy,từ hôm qua mở 4 trang autosurf mà chưa ăn thua
bỏ 2 sai này là sai lầm lớn nhất đó bạn. Mình còn đg tính vỏ yllix đây :binhsua02:

vậy sao,tại mình mới chơi cpm,thấy 2 cái kia tăng chậm quá ,dùng mỗi tool kia với hitleap mà ngày đc 1 -3$, kiểu gì vậy,sao mình ko đc thế

vậy sao,tại mình mới chơi cpm,thấy 2 cái kia tăng chậm quá ,dùng mỗi tool kia với hitleap mà ngày đc 1 -3$, kiểu gì vậy,sao mình ko đc thế
Mình chơi 6blog lận.........................

2vps/2hit leap/2 auto mỗi vps 3 site ^^!

Thứ 1 : Mình rất hoan nghênh 1 thành viên tâm huyết với CPM và PTP.
Thứ 2 : Nếu bạn ghi got paid thì nên post proof cho mọi người có niềm tin chiến đấu bạn ạ.Minpay chỉ có 3-5$ mà bạn nói 1 ngày 1-3$ thì mình nghĩ bạn có proof.Nên post lên nhé bạn.Vì điều quan trọng của 1 CPM Network là uy tín đó.Hiện nhiều site CPM Network nhưng scam cũng không ít đâu bạn ạ.Thanks bạn đã chia sẽ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,505
171,544
Latest member
ryanwill

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back