Got Paid PTP - CPM Kiếm 1$ ~ 3$ 1 ngày mà không phải làm gì

Chèn vào hiện banner rồi nhưng mà qua 1 đêm là acc bị block, banner cũng biến mất luôn.
Lưu ý: Để tránh tình trạng bị Band nick thì các bạn phải tạo 1 bài viết trong Blog nhé như trang này nè http://ptp-02.blogspot.com

trang mình cũng có nội dung mà vẫn bị band nè thớt
ptpnltn01.blogspot.com

P/S: thớt cho mình xin Y!M để tiện trao đổi dc ko?

Last edited by a moderator:
nó bị này hoài hỏi thì người ta nói nó vẩn lên view nhưng thấy % zậy ko yên tâm để vps uổng vps

nó bị này hoài hỏi thì người ta nói nó vẩn lên view nhưng thấy % zậy ko yên tâm để vps uổng vps
Bạn nhấn cái chữ đầu tiên, bên phải chữ đó, hiện ra 1 cái bảng, chọn bên trái. Để 1 lúc rồi nhấp vào lại thử.

Last edited by a moderator:

Hôm nay blue bị gì mà mình tự nhiên có 10$ thế này :binhsua146:

Lại bị lock thằng cdxn, ức chế quá, bài viết đầy đủ trong site, k biết nguyên nhân nó lock thế nào, huynh đệ nào biết xin chỉ giáo

Dear Client/Guest
Account with entered username and password has been terminated. Access to this account has been denied.
Hình như
cdxn thằng này đã ban ip vn @@! longin trên vps kô sao sang máy đăng nhập phát ban luôn @@!

Dear Client/Guest
Account with entered username and password has been terminated. Access to this account has been denied.
Hình như
cdxn thằng này đã ban ip vn @@! longin trên vps kô sao sang máy đăng nhập phát ban luôn @@!
Mình cũng vừa bị ban th này xong. :-ss

:O bác treo mấy vps vậy?
thế bác treo bao nhiêu cái. Giá vps thế nào. Mìh bán 1gb =3.5$/tháng. 1.75gb thì 5$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week