PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Mình góp ý là chủ thớt nên tạo riêng tool buxhost, aurora ...Tại mình cũng chỉ chơi ít thôi nên góp ý vậy.

http://www.httbux.com có 1 ads 0.02$ time 86400 sec (~ 1 ngày), vkl thật, chủ thread xem giải quyết cái này ntn nha, ads nào > 200s là bỏ chẳng hạn.

sao bảo 20k 1 tháng mà nạp 20k nó lên có 24 ngày

thằng cashtravel nó detect ra được auto cậu ơi,cậu check lại thử xem nhé,nó mới gửi mail sáng nay :
Re: I can\'t login into my account !!!
Inbox
x
CashTravel.info <[email protected]>

2:12 PM (6 hours ago)

to me
Hi, Nguyen

Please tell your cheater fellows.
If a person is not a bot user, then in admin panel, there will be footprints in there.

For you, there is only 10 footprints which occured in one day, the day that you requested your payment.

Regards
Admin
http://www.cashtravel.info
From: Nguyen Trung Toan <[email protected]>
To: "[email protected]" <[email protected]>
Sent: Sunday, March 3, 2013 9:13 PM
Subject: I can\'t login into my account !!!

Username:
Ip Address: 123.23.170.100
Agent: Mozilla/5.0 (Windows NT 6.2; rv:18.0) Gecko/20100101 Firefox/18.0

I just request my payment yesterday, this morning i can not log into my account.
Please check it and tell me why ?

lúc yêu cầu thanh toán nó mới ban đau thật :(

sao bảo 20k 1 tháng mà nạp 20k nó lên có 24 ngày
Ông này, hỏi, đã trả lời, giờ lại hỏi tiếp @@@@@@@@
Giá tool là 1$, mua bằng LR thì trả 1$, mua bằng thẻ điện thoại thì do chủ thớt chỉ nhận được 80% giá trị thẻ nên 20k chỉ có thời hạn 24 ngày. Như vậy không biết bạn đã rõ chưa. :)

Của mình hôm nay một loạt site đều báo: Can't access url là sao hả mọi người mặc dù những ngày trước đều click ok hết :((

Cho em hỏi là tool của em mua 24 ngày sử dụng, mà chưa được 24 ngày nó kêu hết hạn rồi kêu em nạp thêm tiền để sử dụng. Có ai giúp em với. Xin cảm ơn.

Không hiểu sao tool đăng nhập vô được, có hiện ballance nhưng ko clich trang nào cả. Trước đó tất cả các trang đều click bình thường. Bị từ hôm qua nhưng mình cứ nghĩ tại mạng. Hôm nay cũng không click đc site nào luôn. Hic

Ông này, hỏi, đã trả lời, giờ lại hỏi tiếp @@@@@@@@
Giá tool là 1$, mua bằng LR thì trả 1$, mua bằng thẻ điện thoại thì do chủ thớt chỉ nhận được 80% giá trị thẻ nên 20k chỉ có thời hạn 24 ngày. Như vậy không biết bạn đã rõ chưa. :)

Rồi thế bạn rớt mạng chắc luôn, tớ hay hỏi bạn mà toàn thấy ko pm lại ấy nên mới lên đây :binhsua09:

Của mình hôm nay một loạt site đều báo: Can't access url là sao hả mọi người mặc dù những ngày trước đều click ok hết :((

coi chừng đó là bạn bị block IP của buxhost đó,bạn click mấy script có bị như vậy ko

ai có cheat tex nhiều nhiều cho mình với, hôm nay trang phd-clix.com nó banned nickk rồi :(

- - - Updated - - -

Rồi thế bạn rớt mạng chắc luôn, tớ hay hỏi bạn mà toàn thấy ko pm lại ấy nên mới lên đây :binhsua09:

tại mình cũng ít online yahoo, khi nào có việc chi mới online,
mà bạn ở ĐN đoạn nào vậy, không khéo lại gần nhà đó nghen :D:D:D

cashcamel, clixten.info hôm nay complete không click ad :(
Bị mấy ngày nay r, nhưng ông Thread cứ nói là vẫn click bình thường, rồi chẳng thấy update gì hết, trang paid-bux.info cũng vậy.

Bị mấy ngày nay r, nhưng ông Thread cứ nói là vẫn click bình thường, rồi chẳng thấy update gì hết, trang paid-bux.info cũng vậy.
mình chạy bình thường mà, riêng paid-bux.info check history 4 ngày trước đây ko click (có thể ko có ads), hôm nay đã click đủ ads,

- - - Updated - - -

sao soft thay đổi vị trí của site nhỉ,lộn hết cả lên :-s
làm j có bạn, nhiều khj bạn sơ ý bạn rê chuột vô trang nào đó, làm thay đổi vị trí 1 số trang
mình cũng bị mấy lần, toàn do mình làm hết

mình chạy bình thường mà, riêng paid-bux.info check history 4 ngày trước đây ko click (có thể ko có ads), hôm nay đã click đủ ads
để ý thấy cashcamel.net chỉ click PTR, PTC có click cái nào đâu, 4 - 5 ngày nay rồi, còn nguyên xi >100 cái

thì thấy gì cứ report lên đây cho ktmmo kiểm tra , cứ từ từ tiền cũng chảy vào túi thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week