PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

twickerz.com, cosmicbux.com, icliz.com : can't get balance (dùng brower thì vô bình thường)
cashnhits.com, vobux.com : can't access url (dùng brower thì vô bình thường)
chủ thớt giúp đỡ cái. cho hỏi thêm 1 câu nữa là lấy cookie từ trình duyệt vào thực hiện sao?

twickerz.com, cosmicbux.com, icliz.com : can't get balance (dùng brower thì vô bình thường)
cashnhits.com, vobux.com : can't access url (dùng brower thì vô bình thường)
chủ thớt giúp đỡ cái. cho hỏi thêm 1 câu nữa là lấy cookie từ trình duyệt vào thực hiện sao?
twickerz ,icliz,cashnhits,vobux mình click binh thường.
còn add cookie thì bạn xem ở đây
http://mmo4me.com/showthread.php?86...-dung-ho-tro-nhieu-site&p=2084805#post2084805

mình thấy chủ thớt đưa phần hd add cookie lên #1 để ai cần thì dùng

- sao tool của mình giờ mở nó không lên vậy nhỉ, hum qua vẫn chạy bình thường. ko biết có bị lỗi gì ko vậy, ai giúp mình với.

tình hình là mình thấy a e theo dõi các bài viết ko đầy đủ lắm nên nhiều cái có 1 trường hợp giống nhau mặc dù giải quyết rồi mà người này hỏi rồi đến người khác hỏi cùng 1 vấn đề,mọi người chịu khó đọc lại các comment ở các trang trước 1 chút như vậy sẽ giúp ích rất nhiều trong vấn đề sử dụng tool.

Trang http://www.aurabux.com

h mới để ý, trang này tool ko click được nhỉ? chảng bít sao
mấy ngày đầu click hết ads, ha hôm nay chả click
balance toàn 00000000000, tưởng dính cheat link

Last edited by a moderator:
bên tui cũng add xong rồi chạy bình thường vậy chắc ăn ko phải do tool mà do bên máy bạn rồi ...

mấy site ban đầu chạy bình thường, hum nay nó bị gì, dở chứng rồi bạn
Custom :
Probux.com

Aurora :

happyclix.info
juicybux.com

PTCEvolition :
icliz.com
paid-bux.info

- mấy bạn cho mình hỏi, mình click PROBUX xong, tul báo complete, nhưng $ không có là sao, bạn nào biết cách sửa lỗi giúp mình với.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back