PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Không biết tại mạng hay lỗi tool mà tất cả các trang buxhost đều cant access url...
bị block IP rồi reset lại modem đi,chỉnh Number of Thread là 10 thôi,buxhost mà chạy nhiều site 1 lúc sẽ bị block còn các script khác thì bình thường
Tool bị lỗi rồi thớt à
làm sao đây.
Khi click vào nó hiện ra bảng thông báo

"File corrupted!. This program has been manipulated and maybe it's infected by a Virus or cracked. This file won't work anymore"
pm yahoo : chemthan

tớ cũng vậy. Update lên rồi click ad nhưng nó cứ hiện ô captcha không hình ảnh phải tắt nhiều lần xong nó đứng luôn, tắt tool thì mở không lên nữa :(

Sao hôm nay mở tool không lên nhỉ. Ai giống mình không. KHoogn ra hình gì luôn, click mở mà như khoogn mở :((

tôi cũng vậy, Tool mở không chịu lên, k thấy hiện cái gì hết, bình thường là không có mạng mới mở không lên, chắc máy của Thread, Host của Tool có vấn đề rồi...

Sao hôm nay mở tool không lên nhỉ. Ai giống mình không. KHoogn ra hình gì luôn, click mở mà như khoogn mở :((
Mình cũng bị vậy nè ,mở cái task manager lên thấy nó đứng im,không chạy :((

Attachments

51.4 KB · Views: 70
ok vậy fix thằng kia thôi cũng được, cashtravel để mình down plugin của MC2 về chạy,thấy mấy mem kia chạy MC2 vẫn được pay bình thường
khi nào online yahoo mình nhờ cậu kiểm tra cái admimsy bên máy mình chẳng hiểu sao can't get balance suốt cả tuần nay :(

Bác nào cho hỏi cái trước em chạy ở máy em add site vào PTC xong rồi nén vào rồi giờ em cài lại máy sao bật lại mất hết site thế nhỉ , mà ko import đc site hay là trong thời kì 3 ngày free ko imports đc ạ

Bác nào cho hỏi cái trước em chạy ở máy em add site vào PTC xong rồi nén vào rồi giờ em cài lại máy sao bật lại mất hết site thế nhỉ , mà ko import đc site hay là trong thời kì 3 ngày free ko imports đc ạ
cái list site nó lưu trong file PTCTool bạn giữ file này lại là ok rồi
chu thot' lam on sua? giup !!!!! ko click dc. probux neobux roi day ..... ! co gi onl pm lovelyrain12002 yh nha
bên máy mình chạy bình thường bạn thử kiểm tra lại url hoặc xóa cookie rồi Start lại thử xem

lần đầu dùng tool cứ mỗi lần tắt đi mở lại phải cập nhật lại site trên tool à
có cách nào cho nó lưu mãi mãi luôn ko

Bác nào cho hỏi cái hôm nay SeoSprint toàn báo ko can't get blance được , 1 số site như là euro-pinata.com với posbux.com thì toàn báo can't acess url với login fail mặc dù login và vào site vẫn bt

tất cả những cái bạn nói bên mình đều bình thường hết,chịu khó đợi ktmmo online teamview vậy

cashcamel.net hum nay bị gì rồi
login bình thường, nhưng tool báo can't access url

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week