có biến hả mn. vừa mới ref cho thớt... có nên dep vào ko vậy

có biến hả mn. vừa mới ref cho thớt... có nên dep vào ko vậy
Ko phải biến gì mà tại site nó chạy chưa trơn. Để hết hôm nay xem đã bạn.

Chứ tiền vãN về đều

Sáng nay quảng cáo thấp vậy ta mới đc có 5$ bình thường tầm này đc tầm 35 đến 40$

Ae update tình hình xem nhé
Full upgrade mà sáng dậy thấy có 6$ ads :D

Full upgrade mà sáng dậy thấy có 6$ ads :D

Tôi sang nay đc có 5$ đây ko hiểu sao. Còn đợt chiều nữa xem thế nào rồi hỏi lại thằng admin

Tôi sang nay đc có 5$ đây ko hiểu sao. Còn đợt chiều nữa xem thế nào rồi hỏi lại thằng admin
Ads sáng nay là của mấy gói upgrade chứ không phải issue, của bác thấp hơn xíu chắc do để filter cao
Mà hình như càng nhiều người mua gói nâng cấp thì tỉ lệ chia càng thấp

PTCshare về bản chất chính là Paidverts, giống từ giao diện đến cách thức hoạt động! Nói chính xác là là một bản sao của Paidverts, vậy câu hỏi đặt ra là PTCshare ra mắt thì Paidverts sẽ thế nào? Tại sao phải sinh ra trang mới chỉ khác mỗi cái tên làm gì? Thực sự thì Paidverts quá ảm đạm đến mức sắp sụp đổ, trong quá khứ Paidverts đã vài lần phải swap ads, quy đổi ra share với tỷ lệ bất lợi cho người chơi, các bạn trước khi đầu tư nên cân nhắc thông tin này!

Ads chiều nè

Đang request 76$ chờ tiền vè thôi

Sr.. Tại hôm nay bận quá đang đợi lấy mẫu nghiệm thu nên chưa làm kịp. Chỉ onl bằng đt. Chậm nhất tối nay mình gửi

BÁC KÊU LÀM CÁI REVIEW các thứ mà cuối cùng chả thấy cái gì cả, chỉ thấy thi thoảng up lên cái ads
Chưa dám theo
Giờ cũng chưa nên vào .. Thấy nó chưa ổn định...

Thông tin mới nhất 19/4

Đúng 7h sáng ngày thứ 7 chức năng update gói mega và mini sẽ bị khóa. Hệ thống đang fix lỗi. Đây là động thái tốt chứng tỏ hệ thống đang cố gắng để hoàn thiện chức năng hơn. lý giải vì sao mấy bữa nay ads ra không đều.

"Saturday 0:00 GMT you will no longer be able to buy Super User Upgrades for a while.

We are implementing a mechanism to extend the current timers on Super User Upgrades to GUARANTEE at least a break-even on the cost of the package.

We will then no longer allow new purchases for a while, until everyone receives their full compensation, before re-opening the upgrades for everyone.

If you want a Super User Upgrade (SUU) you will have to be fast. You have until June 22nd 0:00 GMT.

Once we re-open the purchase of SUU in the future, you can be sure it's one hell of a deal again!"

ae cho hỏi,sao level 1 mà nó ra 1k3 quảng cáo chỉ có 1.3usd bấm mõi tay luôn.co cách nào giảm qc ít lại ko

ae cho hỏi,sao level 1 mà nó ra 1k3 quảng cáo chỉ có 1.3usd bấm mõi tay luôn.co cách nào giảm qc ít lại ko

Mua bộ lọc ads 10$lận. Đây là quảng cáo rác hệ thống tự phân bổ. 1 phần là giúp người chơi nhanh chuyển hóa bap 1 phân cũng là thúc đẩy người chơi mua bộ lọc của họ "chơi chiêu". Nếu bạn ko muốn ra nhiều ads quá thì đừng mua recycle ads khi chưa nâng cấp bộ lọc nhé

review 2.png

đây review của bạn đây @moitapchoimmo
sau 5 ngày
đầu tư 829$ tương đương với 1950185 BAPs
số BAPs hiện tại 1691878
rút được 55$ và 76$ đang pending
ref comission mình trả lại hết cho ref nên ko cần tính

theo số liệu hiện tại thì mình vẫn rút cho đến khi bap dưới 1,500,000 tức là giới hạn dưới của Group 9
tới dưới mước đó mình mới tái đầu tư để duy trì nhóm BAP

cho nên thời điểm hiện tại mình đầu tư 829$ thu về đc 55+76=131$ tương đương với 15.8% sau 5 ngày
hiện tại còn rút thêm được 1691878 - 1500000 = 191878 tương đương với 95.9$ nữa mới tái đầu tư tức à khoản 2 ngày
theo tình hình hiện tại

như vậy sau 1 tuần với số vốn 829$ mình thu về đc 226$ tương đương với 27,2%

sau đó thì vd mỗi ngày mình chỉ nhận đc 60$ tức là số bap bị trừ 60*2000 = 120,000 / ngày và mình phải duy trình nhóm BAP nên phải mua thêm 120,000 BAP mỗi ngày tức là phải tái đầu tư 120,000/2360 = 50.8$ từ đó suy ra lãi của mình một ngày hơn 9$
vậy khoản thời gian hồi vốn theo tình hình hiện tại là (829 - 226)/9 = 67 ngày là 2 tháng 1 tuần.

tính theo tốc độ hiện tại . tuy nhiên thời gian hồi vốn có thể nhau hơn hoặc châm hơn tùy vào doanh thu của hệ thống.

theo quan điểm cá nhan của mình thời gian hồi vốn tầm trên 45 ngày đến 2 tháng là hợp lý ko quá nhanh cũng ko quá chậm vì nếu chậm quá thì lãi rất thấp và thời gian lâu tăng rủi ro.
theo mình thì PTCshare trong thời gian tới lãi còn cao hơn thời điểm hiện tại vì thời gian đâu mình thấy lượng đầu tư vào site chưa nhiều bằng site củ của nó paidvert. nếu hệ thống ổn định lượng đầu tư tăng thì thời gian hồi vốn còn có thể rút ngắn thêm

nếu nhanh quá thì lãi cao mà lãi cao thì nhanh sập.
chỉ là quan điển cá nhân ... nhận định sau mấy ngày test nên có thể đúng hoặc sai số .các bạn nên xem xét. tìm hiểu kỹ trước khi đầu tư. nên nhớ đầu tư là cơ hội, cơ hội thì luôn đi kèm với rủi ro. chứ đầu tư mà luôn thắng thì trên thế giới chả có người ngèo .

Last edited:
không biết các bạn sắp giàu chưa , chứ mình đã nạp , chơi và cảm thấy thất vọng sau 3 ngày đầu tiền , nói thẳng ra là đã bị đánh lừa bởi những con số , vip 7 - nhóm 10% thành tựu mà cả ngày đêm ra được 3$ giá trị ad , với thời gian công sức như thế có 3$ tiền tươi còn chưa thỏa đáng , huống chi 3$ bẻ làm 5 , thôi thế là đủ biết mùi vị cái ptc đình đám này luôn rồi , kể cả muốn dừng ngay lập tức cũng phải mấy tháng trời nữa mới mong thu hồi vốn với cái tài khoản về con số 0

Last edited:
Đang ngủ thì chuông báo tiền về trong đêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week