Ads sáng bắt đầu ra rồi nhé

mình dã chơi được mấy ngày và mình thấy thế này! trung bình nếu đúng như cách tinh của site đưa ra là 1$ mua được 2360BAPs và 2000Bap đổi được 1$! tức lãi khoảng 15% nhưng khi nạp vào mất phí 1%, rút ra mất 4,75%+0,25 $ thì thực sự k còn được lãi là bao nhiêu! hiện tại mình đang group 7 nhưng số ads đẩy về cũng được khoảng 7,8 $/ngày. Mà cũng k cố định, có ngày đẩy ít có ngày đẩy nhiều! hơi nản chút.. :(:(:(

mình dã chơi được mấy ngày và mình thấy thế này! trung bình nếu đúng như cách tinh của site đưa ra là 1$ mua được 2360BAPs và 2000Bap đổi được 1$! tức lãi khoảng 15% nhưng khi nạp vào mất phí 1%, rút ra mất 4,75%+0,25 $ thì thực sự k còn được lãi là bao nhiêu! hiện tại mình đang group 7 nhưng số ads đẩy về cũng được khoảng 7,8 $/ngày. Mà cũng k cố định, có ngày đẩy ít có ngày đẩy nhiều! hơi nản chút.. :(:(:(

đừng nản quá bác,

Paidverts, sau đó là MyTrafficValues, giờ là PTCShare, admin có kinh nghiệm hơn, nên sẽ biết cách để duy trì site hoạt động càng lâu càng tốt, và để như vậy thì lãi về phải ổn định và không được cao quá :rolleyes:

Giờ việc của bác chỉ là có chiến thuật chơi sao cho hợp lý, xem quảng cáo, rút tiền, post proof lên tạo động lực cho mọi người là được :cool:

Cuối tuần ko có proof up buồn ghê

Trong hôm nay sẽ rcb cho những bạn dep sau nhé

Mua 2 gói upgrade còn lại 1 ngày và lỗ gần 10$ :confused:

Mới dep thêm 800$, user: lovebtc, PM: U7303109. Refback bạn nhé. Thank you.
Ok để mình check rcb. Mà củ bạn thì mốt mới có nhe. Mai mình mới rút về

ID ref: dungvictory
- số tk PM: U8262023
- Số tiền dep: 192
- ngày dep:21/6

giờ có nên mua mấy gói upgrade không bác?

Đã RCB cho bạn nhé ..

đã nhận, tk pro
Lãi hn có vẻ thấp nhóm 7 mà đc hơn 2$

Mình cũng đang thất vọng lãi nay thấp dần. Chỉ mong nó ổn định và sống lâu thì lãi thấp thấp cũng đc

Chứ lãi cao mà nhanh sập thì chả đc gì

ptcshare ra được 10 ngày rồi, thớt tổng kết lời lỗ và phát biểu cảm tưởng đi chứ nhỉ!

Mình cũng đang thất vọng lãi nay thấp dần. Chỉ mong nó ổn định và sống lâu thì lãi thấp thấp cũng đc

Chứ lãi cao mà nhanh sập thì chả đc gì
chưa nói đến chuyện lâu dài, mới đầu lãi ntn sao kéo được mem, không cần quá cao nhưng ổn định không quá thấp là ok.

chưa nói đến chuyện lâu dài, mới đầu lãi ntn sao kéo được mem, không cần quá cao nhưng ổn định không quá thấp là ok.
Xem sau ngày 26 có gì thay đổi ko. Theo admin thì hiện tại vẫn giữ nguyên mức phát ads là 2000$/ ngày chia cho các group . sau ngày 26 sẽ có thay đổi đợi xem thế bào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom