PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
Phù, vụ máy móc giờ là OK, thoải mái, còn duy nhất vấn đề limit PP là chưa có hướng giải quyết.
Hiện giờ chưa xử lý được vụ PP nên mình ko cash out các trang giả PP được (TermBux, SeosBux....)
Mình sẽ vẫn RB = LR, với các trang trả = LR thì ok, ko vấn đề, với các trang trả bằng Payza thì tính 1Payza = 0.8 LR nhé <=> 17k/Payza và 21k/LR
Ae cứ chiến nhiệt tình nhé, kể cả thiệt hại + ko có Paypal đi nữa, vẫn sẽ hoạt động và RB đầy đù.

tình hình là mình ko có Payza :) chủ thớt làm gì thì cứ quẳng qua LR cho em nha, em sợ cái thằng PP lắm rùi. 1 phát 1 limit nó cầm của em 10$ mà ko làm gì đc, hix

PP mới lập 1 tuần có 7$ trong đấy :( Chỉ sơ sơ TermBux, SeosBux, DavidsBux, LiveBux.... cũng đã ~ hơn 15$ ko rút được rồi, chưa kể bao nhiêu aurora, các site lặt vặt, mới ra hàng ngày nữa, chịu chết với con *** điên PP, mất ko 1 acc ver hơn 2 năm với nó giờ lại chơi mình phát nữa, con pà thằng PP quá khốn nạn

Last edited by a moderator:
PP mới lập 1 tuần có 7$ trong đấy :( Chỉ sơ sơ TermBux, SeosBux, DavidsBux, LiveBux.... cũng đã ~ hơn 15$ ko rút được rồi, chưa kể bao nhiêu aurora, các site lặt vặt, mới ra hàng ngày nữa, chịu chết với con *** điên PP, mất ko 1 acc ver hơn 2 năm với nó giờ lại chơi mình phát nữa, con pà thằng PP quá khốn nạn
Chia buồn cùng bạn :binhsua09:

Oài oài, thế là cái PP nữa đã chính thức ra đi 180 ngày thêm 1 lần nữa, lần này mình chán hẳn PP luôn rồi. Từ tuần sau sẽ sống với PTC mà ko xài PP, RB = LR đầy đủ cho ae, tuy nhiên có 1 số thay đổi cần mọi người giúp đỡ 1 chút. Tuần sau sẽ thông báo, tránh xa PP ra để có thể hoạt động ổn định.

Oài oài, thế là cái PP nữa đã chính thức ra đi 180 ngày thêm 1 lần nữa, lần này mình chán hẳn PP luôn rồi. Từ tuần sau sẽ sống với PTC mà ko xài PP, RB = LR đầy đủ cho ae, tuy nhiên có 1 số thay đổi cần mọi người giúp đỡ 1 chút. Tuần sau sẽ thông báo, tránh xa PP ra để có thể hoạt động ổn định.

ủng hộ cái này của chủ thớt, em cũng bị limit ko bik bao nhiu ngày mà trong đó có 10$ giờ ko làm gì đc? ko là cũng mua cái auto rùi, giờ em chuyển qua wmz và lr có thì chơi 2 bên này thui ^^

T_T nản với PP quá tể, làm gián đoạn công việc, mất bao công sức, thời gian, nhốn nháo hết cả lên với nó, cứ dính dáng với thằng này thì không thể nào ổn định được, lâu dài được, cứ nghĩ đến cái cảnh buổi sáng đẹp trời nào đấy, mở mail gặp cái mail limit của PP mà không biết lí do tại sao mà quá nản. Đau đầu nghĩ cách chơi với hội lâu dài, RB 100%=LR, không phải đụng đến PP nữa, cũng có phương án rồi, tuần sau sẽ thực hiện thử, cần ae giúp đỡ 1 tí, nếu sau 1 tuần mà ổn thì tăng rate RB 1PZ = 1 LR luôn, và giữ như thế ổn định suốt luôn, không thay đổi gì nữa

Đm Paypal, đã mit tk 180 ngày rồi thì thôi, lại còn gửi thêm cái thư làm mình tưởng nó nghĩ lại gỡ mit cho mình, đọc xong như kiểu chọc tức, lúc nào gọi điện chửi cho bọn này 1 trận mới hả, ai có bài chửi tiếng anh nào thậm tệ hay hay tí ko ta? :binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Dear minh su nguyen ,

Thank you for contacting PayPal in regard to the account limitation issue.

We appreciate your interest in PayPal. Unfortunately, our decision to close your account is final.

Nhà mình có ai thích exchange tiền từ Payza sang Paypal không, không những được ex mà còn có lời, paypal đang mit nên chán, share cho mọi người này, 2Payza nâng cấp tài khoản 1 tháng http://www.kunius.net/?ref=minhsunguyen91
mình đã nhận 2 payment từ nó, pay cực nhanh gần như instant

Vừa vớt vát được cái tuần thất bát bằng cái payment GeekBux đây là lần RB thứ 2 rùi nên RB là 50% nhé, vì nhận tt=PZ và RB=LR nên tỉ lệ là 1pz=0.8LR. Payment 2,38
RB tuần này mình sẽ tính và up lên topic sau.

Thay đổi nhé :
Từ giờ sẽ RB 100% bằng LR nhé, các site mình nhận tt = LR thì ok, các trang mình nhận thanh toán = PZ thì tỉ lệ 1PZ = 0.8LR
(tất cả chỉ là tạm thời trong giai đoạn gặp khó khăn vì con *** PP, tuần tới mình sẽ có thay đổi để tăng tỉ lệ RB, miễn giảm fee rút tiền)
Ai chưa thông bào tài khoản LR thì cm ngay để mình có thông tin RB nhé (không bao giờ RB = PP nữa)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,981
173,039
Latest member
Pntt

Most viewed of week

Most discussed of week