PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
chưa qua ngày 19 mà đã có site cho ngày 19 :binhsua08:
=)) hahaha vì bị chê là chậm nên ta phải cải tiến liên tục, đổi mới không ngừng, cập nhật siêu nhanh, đón đầu tuơng lại, đi trước thời đại =))
......
......
(căn bản là phải click trước 1 hôm rồi giới thiệu mọi người thì mình mới nhận được $ click ref hôm đó, vậy nên site mới của nửa ngày hôm nay sẽ chuyển lên thành site mới của ngày hôm sau :D Nói vậy có khó hiểu ko ta :binhsua10:)

=)) hahaha vì bị chê là chậm nên ta phải cải tiến liên tục, đổi mới không ngừng, cập nhật siêu nhanh, đón đầu tuơng lại, đi trước thời đại =))
......
......
(căn bản là phải click trước 1 hôm rồi giới thiệu mọi người thì mình mới nhận được $ click ref hôm đó, vậy nên site mới của nửa ngày hôm nay sẽ chuyển lên thành site mới của ngày hôm sau :D Nói vậy có khó hiểu ko ta :binhsua10:)
thế giờ tớ ref là coi như ko đc tính roài @@

ID: suka2510
LR: U3763140
Yahoo: suka25100

mình nhầm mail paypal
mail paypal: [email protected]
lr: U7047268
:binhsua11:
OK cả 2 bạn luôn nhé :D

- - - Updated - - -

bữa thấy bảo thằng weidanxia scam sao giờ lại có lại :|
bọn nài nó đổi rule liên tục, mó mới đổi rule lại 0 minpay mà cậu :D Hi vọng lại trả tiền, nên mình lại cho lên thử nghiệm,

- - - Updated - - -

Username: qcttvn hoặc qcttvn1
LR: U1906455
Mình có thông tin của cậu rùi mà ^^!

bạn ơi trang 1d3bux đã scam chưa, mình vào site thấy

Cho nó vào danh sách Suspect - nghi ngờ, cần theo dõi nhé : nó hứa sẽ quay trở lại vào 20-21/2 có 4 người đang làm việc để cải tiến site tốt hơn, chờ đợi đến ngày đó xem sao :D Nếu nó thất hứa thì cho vào danh sách Scam

- - - Updated - - -

Tớ đã gửi email cho cậu rồi nhé. Nhận được thì reply lại dùm tớ nhé.

Vừa thấy xong, tí tớ rep nhé :D

- - - Updated - - -

ID: ptcnolove90
LR:U4007929

Đã check và thấy bạn nhé

Đã up site mới 20-2, do tình hình khó khăn, các trang bux host ngày càng lởm nên hôị cũng phải hoạt động bá đạo hơn :binhsua08: Từ Evolution, Incentive, Gen4, nTen, Custom... cập nhật hôm nay đã có cả sự góp mặt của Aurora:binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,081
Latest member
kieunuong20

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week