PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
có cứ quất mà cái nào quang vào tool đc, chứ đừng chơi custom nhé
Ok, vậy từ hôm nay sẽ cập nhật thêm các loại Script khác ngoài Bux Host, nó là loại nào sẽ ghi bên cạnh (dùng được auto) để mọi người chiến nhé :D

- - - Updated - - -

Thanks bạn nhá, mà chiến Bux Host đi bạn :binhsua10: Mấy site các script khác thường ref click ko cao lắm nên các trang đó mình chỉ bonus nếu số $ click ref là đáng kể thôi

ID levanky88
LR:U7607524
PP:more info

[FONT=arial, sans-serif]Đã nhận được refback từ chủ hội.[/FONT]

Date: 2/17/2013 9:54 AM
Batch: 131926032
From Account: U4194179 (minhsunguyen1991)
Amount: $0.63
Memo: RB 100% DutchBux + ProfiClix.Chiến mạnh + đều nữa lên bạn :D.Chi tiết xem ở đây 4rum bạn nhé

Thank you.

Hết Tết roài. Quay lại chơi PTC thui.

ID: ntdzung3091987
LR: U1195763

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Đã đăng ký tiếp các site bạn vừa cập nhật đến ngày 18/2

da dang ky cac site 16,17,18/02.
n5numinous

Ok các bạn, thanks mng nhé :D mình vẫn check đều hàng ngày mà :D
Đã lọc ra1 list site đủ các thể loại - no minpay cực ngon, chạy được auto 100% dự định tối nay rảnh sẽ share mọi người chiến nhé :>

Last edited by a moderator:
Ok các bạn, thanks mng nhé :D mình vẫn check đều hàng ngày mà :D
Đã lọc ra1 list site đủ các thể loại - no minpay cực ngon, chạy được auto 100% dự định tối nay rảnh sẽ share mọi người chiến nhé :>

Username của tớ có thể là qcttvn hoặc qcttvn1 cậu nhé.

bluebux thớt có pay được không , 3 ngày rồi mình vẫn pending . cố gắng cập nhật sớm nhé . 1 số site thớt pót chậm nên mình đăng ký trước rồi

bluebux thớt có pay được không , 3 ngày rồi mình vẫn pending . cố gắng cập nhật sớm nhé . 1 số site thớt pót chậm nên mình đăng ký trước rồi
Scam rùi bạn à, mình có cập nhật ở mục Scam Site mà, cách 2-3 ngày update 1 lần, cậu theo dõi đều nhé :D ( trang chủ là http://ptcunited.blogspot.com/?view=sidebar - phải có chứ ?VIEW=SIDEBAR thì mới dễ xem tất cả các mục khác )
Ko sao cậu à, cậu chơi site nào mình RB site đấy thôi, ko vấn đề gì đâu :D

Ae đang hợp tác chiến rất tốt :D Giữ đều phong độ nhé, đã có payment đầu tiên của tuần 2 từ Love-you-bux http://ptcunited.blogspot.com/2013/02/evolution-incentive-sites_4.html
Và đây là chi tiết ref back 100% http://ptcunited.blogspot.com/2013/02/good-aurora-sites.html
Chú ý khoản chia fee nhé, trang này mình có 9 ref và $ của 1 click ref = 1/4 $ click của mình => mình sẽ = 4 ref (sẽ chịu 4 lần fee của 1 ref)
Vậy tổng cộng sẽ là 13 người cùng chơi, fee rút là 0.13 chia đều cho 13 người, mỗi người sẽ chịu 0.01 tiền fee :D (công bằng đến 10000000% nhé :D)

đã nhận được refback đầu tiên,cùng chiến vui vẻ nhé :)
Cộng dồn t7 or Cn thanh toán 1 lần bạn nhé, ngày đầu tiên của tuần 2 đã có thanh toán với số $ của các mem khá cao, hơn hẳn tuần 1 rồi :D tiếp tục chiến đấu đều thế này nhé :D

Ok bạn,mình cũng muốn nhận gom 1 cục cho tiện :D.Mình chơi bằng auto nên cố gắng cập nhật all site của cậu :D.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week