[PTC] [hoi MD] BuxReflink.com --- trả lại 200% tiền ref lick,scam trả 50%

Attachments

• ngminhdanh trả 1.JPG
    ngminhdanh trả 1.JPG
    32.7 KB · Views: 55
Mình đã click được hơn 50 click từ lâu rồi , sao không thấy bạn gửi $ . PM YH cũng không trả lời .

liệu hội MD có uy tín không vậy :(

Bạn mới được có 50 click trong ngày 13/8/2010, mà bạn nói lâu rồi. Nếu bạn nghĩ mình k uy tín, bạn cứ nói mình 1 tiếng, mình sẽ delete k làm upline của cậu. Mà bạn payout qua AP, nên sẽ lâu hơn PP một chút. Nếu bạn có PP thì đưa đây

---------- Post added at 08:35 AM ---------- Previous post was at 08:27 AM ----------

buxreflink mình dc 100 click rồi. Bạn thanh toán cho mình nhé! thanks!

Mình pay cho bạn, mà bạn chưa post proof lên diễn đàn nhé, chừng nào bạn post proof mình sẽ pay lần 2, mà pay lần 2 là 100 click mới pay nhé bạn

Last edited by a moderator:
bạn pay cho mình 100 ckick đầu của buxreflink & 164 click đầu của greatestbux đi nha :D

Từ giờ mấy bạn request pay thì nhớ đăng kí theo mẫu này nhé ( làm vậy để mình tiện trả cho nhanh, chứ giờ vô năm học rồi, nên cũng bận lắm) :
Username :
Site :
PP :

Edit lại nhé o0opipio0o. Thanks nhé

Mẹ thằng chó mày scam ah,toàn pay ăn gian.
dis ****** tao mà gặp tao giết

tao nói thiệt với mày, mà là thằng vht phải k? scam tao trả mày đang hoàng, mày bày đặt lên đây nói vậy. Tao nói thiệt, tao k hiểu nổi hạng người mày là gì, lúc yên ổn thì k sao, đến khi t có chuyện, thì như thế. tao k hiểu mày loại người gì nữa.

Last edited by a moderator:
tao nói thiệt với mày, mà là thằng vht phải k? scam tao trả mày đang hoàng, mày bày đặt lên đây nói vậy. Tao nói thiệt, tao k hiểu nổi hạng người mày là gì, lúc yên ổn thì k sao, đến khi t có chuyện, thì như thế. tao k hiểu mày loại người gì nữa.

Đâu phải người ta lập hội ra để ăn chặn hết $ của các bạn. Chủ hội cũng phải vất vả tìm tài liệu và nhiều thứ lắm chứ không tin các cậu cứ thử lập hội rồi quản lí sẽ rõ. Người Việt Nam với nhau cả nên giúp đỡ nhau trong lúc khó khăn mới đúng là ngườ VN. Sorry vì đã nói nhiều! E chỉ góp ý kiến vậy thôi có gì mạo phạm mong cả nhà chém nhẹ :D còn về ông vht thì e đã tưng bị ông này scam 1 lần rồi. Click đc 200 click coi như free cho luôn đòi mà không thấy trả. Hjx e xin hết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week