[PTC][Cơ hội kiếm tiền cho newbie uy tín - lâu dài]refback 150% + Bonus khi đăng kí

proof đây chúc bạn đắt khách
cám ơn khen sao bạn ko bonus thêm nhỉ :money thời này active clicker khó kiếm lắm :love

proof đây chúc bạn đắt khách
cám ơn khen sao bạn ko bonus thêm nhỉ :money thời này active clicker khó kiếm lắm :love

her her cám ơn đã ủng hộ có proof sẽ pay cho các bạn liền :D

Thằng Neobux mới đăng ký đã cho tuyển ref chưa nhỉ. Nghe bảo có 1 số site...

neobux phải đủ 100 click và sau 30 ngày đăng ký mới đc tuyển ref. :) Up cho topic cái nào.

kutj spam nhiều quá nhỉ, tham gia mmo sau tớ mà post đã lên đến 195 bài :)

Hĩ tình hình là dia cai thằng Visionbuxx. Tự dưng block nick mà k chẳng bít lí do gì hết T.T

Hĩ tình hình là dia cai thằng Visionbuxx. Tự dưng block nick mà k chẳng bít lí do gì hết T.T

Thế là die site này rồi ah, có refback không nhỉ ;))

cac ban oi, minh` moi tham gia vao PTC. Đang cần tìm 1 so trang web PTC uy tín. Bạn nao` bjk thì pm vao tra loi gium mình. Minh san sang la tuyen duoi cua cac ban, nhanh tay tra loi minh nhe'. Tk nhju`

cac ban oi, minh` moi tham gia vao PTC. Đang cần tìm 1 so trang web PTC uy tín. Bạn nao` bjk thì pm vao tra loi gium mình. Minh san sang la tuyen duoi cua cac ban, nhanh tay tra loi minh nhe'. Tk nhju`

Ặc ban kéo lên trên trang đầu tiên của mình đó toàn site uy tín đó hix bạn vào đây rồi còn hỏi. Là ref mình sẽ rất có lợi đó Bonus + Refback cao. Bạn cứ tham khảo ở bên trên đi nếu đc thì đăng kí vào báo danh theo mẫu tại đây cho mình nha. Hi vọng đc hợp tác vs bạn. Thanks!

Thông báo 01/09/2010:

* - Tin buồn là Twitbux, Starnaute, Premietrafficbux đã scam các bạn ai trên 50 click post lên để mình thanh toán. T.T
* - Visionbuxx đã band nick mình mà không có lý do gì nên mình không chơi site này nữa. Ai trên 50 click post lên để mình thanh toán. T.T

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,085
Latest member
leon11011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back