[PTC][Cơ hội kiếm tiền cho newbie uy tín - lâu dài]refback 150% + Bonus khi đăng kí

Mình xuanthuyc
Đăng ký NeoBux nhé!
pp [email protected]
vô nick chat nhưng ko thấy bạn online! nếu online mình hỏi chút! Mình vừa pm đó!

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:28 AM ----------

Ko thấy nó gửi code vô mail. Làm sao đây ta?

proof nóng hổi đây a e vào sem nhé hê hê.

Chúc mừng nhé. :). tớ cũng 3$ incrasebux và mai là đến hạn rút roài :-s

vừa cập nhật thêm site mới các bạn vào nhanh chân đăng kí nha :D

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

ID: nguyenanhvn
Site đăng kí: incrasebux ; buxyworld ; buxreflink ; premiertrafficbux ; vipclix ; moneybux
LR: U4673728

Yh: arti7leryman

Đã check trong 3 ngày có click nhưng không đều hoặc click thiếu nhưng mình chỉ nhắc nếu có quên thôi.
Của bạn tổng tất cả Bonus là 0.18$ đã pay nhận được thì post dùm mình lên topic ủng hộ nha. Thanks

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

Tham gia tất cả các site trừ Buxreflink do full Ref

PP:[email protected]
LR:U9936514
Y!M: binz.trinh

Đã check tất cả tổng 0.38$. Riêng twitbux mình chỉ thấy bạn đăng kí chứ ko click. Có gì bạn sem lại nha
Nhận đc $ thì post lên topic ủng hộ mình nha. Thanks!

thời gian gần đây em có tý việc không click đc thường xuyên mong a thông cảm

ừ ksao có việc bận thì pm thế này mình biết là đc rồi. Các bạn cố gắng click đều nha :D

vipclick 50 cái rùi
ủng hộ bạn thêm yougetpaid có Bonus ko bạn.
hi vọng giúp đỡ ,mình mới chơi

Bạn click chăm chỉ lắm cứ thế fat huy nhé :D
Của ban 0.12x150% = 0.18$ + Bonus khi đăng kí 0.02$ nữa là tròn 0,2$ còn mấy site kia khi nào bạn đủ 50clik sẽ bonus
Đã pay U5543769 Nhận được $ thì post dùm mình cái proof lên topic nha.
Ok rất vui đc hợp tác click chăm chỉ nhé :D

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:35 PM ----------

Mình đã click xong 2 ngày hôm nay bạn check lại nhé...

ok mai sẽ check thấy đủ thì đến tối là bạn có $ . Thanks vì đã ủng hộ :D:D:D

Thông báo khẩn cho những ai chơi PTC : có tình trạng hacker làm site PTC , khi anh em reg theo thói quen trùng user và pass ở các site thì sẽ bị hack account ở các site khác. Cho nên những site uy tín và tin cậy thì nên đổi pas riêng ra, còn những site mới để test thì dùng riêng 1 pas # ra nếu k các bạn rất dễ bị hack. Đã có tình trạng 1 số người bị hack như vầy rồi. Mình thông báo tin này để cho các bạn biết mà đề phòng thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back