[PTC][Cơ hội kiếm tiền cho newbie uy tín - lâu dài]refback 150% + Bonus khi đăng kí

ID: nguyenanhvn
Site đăng kí: incrasebux ; buxyworld ; buxreflink ; premiertrafficbux ; vipclix ; moneybux
LR: U4673728

Yh: arti7leryman

Chao ban!
minh regis roi, minh co bonus cho may trang minh regis khong ban?

sorry các bạn nha. Hwa mình có việc bận nên chưa vào check đc. Bây h mình sẽ check và pay tầm tối là có $. Các bạn nhận đc $ thì nhớ post dùm cái proof lên topic nha. Thanks!

Last edited by a moderator:

đã chek và pay:tổng 0.33$ bạn vào check lại rồi cho mình xin cái proof lên topic nhé

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

đã cập nhật lại topic. Thay FoxBux = TwitBux vì thằng FoxBux đã cấm IP VN đăng kí. Ai chưa đăng kí đc có thể thay = TwitBux. Cố gắng đạt Bonus 1$ nha mọi người :D

da nhan pay,thanks
uploaded.php

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

proof nhan pay, thanks
[/IMG]

---------- Post added at 08:26 PM ---------- Previous post was at 08:23 PM ----------

[/IMG]

Tham gia tất cả các site trừ Buxreflink do full Ref

PP:[email protected]
LR:U9936514
Y!M: binz.trinh
bạn không cho mình biết là ID bạn đăng kí là gì thì mình check sao đc ?? Còn Bueflink bạn đăng kí lại đi mình đã click 1 số bạn không chiu click ra rồi.Thanks!

Đã click rất đầy đủ ngay sau khi đăng ký vào đêm qua, có cần mình up ảnh các trang lên ko?

có thể là nó chưa update. Ok đc rồi tối nay mình sẽ check và pay cho ban. Cám ơn bạn đã tham gia và ủng hộ. Thanks!

Thông báo dã del ID:vansangonline17
Lí do: quá 1 tuần không click
Hiện nay Incrasebux.com còn 1 xuất. Ai chưa đăng kí nhanh chân nào!

cậu cứ đọc trên đầu topic đó. Nếu thich chơi site nào thì đăng kí theo mẫu đó. Mà đăng kí hết đc lấy 1$ thì tốt mình khuyến khích :D

còn đó cứ đăng kí đi. Rất hoan nghênh :D

---------- Post added at 03:28 AM ---------- Previous post was at 03:27 AM ----------

Check cho mình chưa cậu

mình đã check có tên cậu. Sau 3 ngày click đều sẽ pay. Thanks

ID:xxzels
Yh:boycodon_love_girlxinhgai
PP:[email protected]

bạn liệt kê cho mình những sie đăng kí nhé. Mình sẽ chekc sem trongg 3 ngày bạn có click ko. Sau 3 ngày là sẽ có bonus. Thanks vì đã nhập hội. Rất vui đc hợp tác vs bạn. kick đều nhé :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back