• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved prommo2014 tự bảo vệ mình

Status
Not open for further replies.

prommo14

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Để bảo vệ cho cái gọi là uy tín có tý mình gây dựng trong 2 tháng qua trên forum . Có thể các bạn bảo mình tự tạo uy tín để chờ cơ hội scam nhưng đọc xong cái này các bạn vẫn nghĩ thế thì mình đành chịu.

Đầu tiên là về việc @thanden . Cái mà mình cần ở bạn là 1 cái ảnh get IP ngay tại thời điểm thằng scam click vào link thì bạn không đưa ra giúp mình như lời của bác luxubushops " cái tool đó thì chuẩn từ lâu rồi nhưng vấn đề mấu chốt là thanden đã đưa ra đc bằng chứng đã dùng cái tool đó với nick fake kia đâu "
Lưu ý cái ảnh get IP ngay tại thời điểm đó chứ không phải là cái log chat có cái link get IP đâu . cái link get IP trong log chat nó chả nói lên được điều gì nếu như thanden đã cố tình đổ oan hay vu khống cho mình. cái đoạn chat có link get IP chứng mình @thanden biết dùng link đó đó lấy IP là đúng nhưng các bạn đã khẳng định là thằng scam đã click vào link đó hay ai khác click vào link đó chưa ?

Tiếp theo là yahoo của thanden đã có trong list yahoo mình từ trước và đã có 1 cuộc hẹn giao dịch vào 11h tối 20/11 vậy mình tự đi fake nick để add lại yahoo bạn đấy thì đó không khác là lạy ông tôi ở bụi này

Tiếp đến nick mình giao dịch với số tiền khá lớn trên forum có những ngày vượt mức giới hạn send 100 triệu trong bank nên các bạn bảo mình không có khả năng mua 50k 40k pp gì đó thì nên xem lại vì có khá nhiều bạn rất rõ về kinh tế or tài chính mình có . Và có những thời điểm cùng 1 lúc nhận tầm 2000$ nhưng mình vẫn thanh toán đầy đủ cho khách . Vậy các bạn là scammer các bạn hốt được 1 cục 2000$ tương đương với 40 triệu các bạn đã sướng chưa ? hay không thích scam 2000$ để đi có ý định scam hơn 100$ . ( Điều này mình sẽ tag tên các khách sell lúc đó để họ và làm chứng cho mình + thêm proof send vcb cùng thời điểm đó ) @tblog @NgoCaTin @makemo868 @nasakiaya @chickensoup ... các bạn vào confirm giúp mình

Tiếp nữa trước giờ giao dịch chỉ bị scam chứ chưa bao giờ có ý định scam bao giờ . Vô tình mà bị scam 70$ ở topic này http://mmo4me.com/threads/nhung-ai-...o-muaaccpaypalgiacao-vao-giup-do-minh.135540/

Nick fake muaacpaypalgiacao đã được mình cảnh báo với anh em trong list từ gần 1 tháng trước rồi chứ không phải là gần đây

Còn lại bỏ qua cái vụ event hay từ thiện không lại bảo là tự pro cho bản thân . Ai tin gì thì tin nhưng toàn bộ trong này là sự thật.Uy tín là tự khách hàng nhận xét không phải uy tín được tạo ra bởi bằng cách pro bản thân.Nhớ lấy điều đó

Last edited:
hy vong mọi chuyện sẽ giãi quyết trong hòa bình

Upvote 0
cảm thấy mấy thằng exchange và đồng bọn của chúng nhảy vào chém bác prommo rất ghê
dự là bác giành hết mối làm ăn nên bị bọn này dàn dựng để ám hại.

Upvote 0
cảm thấy mấy thằng exchange và đồng bọn của chúng nhảy vào chém bác prommo rất ghê
dự là bác giành hết mối làm ăn nên bị bọn này dàn dựng để ám hại.
cứ đợi mod legialoc điều tra xong sẽ rõ đừng vội cậu :D

Upvote 0
Híc bão đợt này to quá.Mod legialoc đang điều tra mà anh em chém khí thế quá :mad:
Vote một phiếu ủng hộ bac promo2014.

Upvote 0
Mình chả bênh vực ai cả , nhưng mình chỉ muốn nói

Nếu bác ấy tin tưởng ai ==> send VNĐ trước cho họ

Nếu người bán tin tưởng bác ấy ==> thì họ send PP trước

Còn ko tin tưởng nhau thì qua Trung Gian

Tớ chỉ bình luận vậy thôi . Chấm hết :)

Up thêm cái proof bác ấy đã send trước 20tr , mắc công lại nói chém :D

Ai dám nói bạn chém. Hình như bạn là 1 scammer rất nổi tiếng trước đây thì phải. Scam được nhiều vốn rồi giờ làm ăn tử tế à? Có khi nào ngựa quen đường cũ không? Nói chung scam cũng có bạn có phường cả hay sao ấy. :D

Upvote 0
Ai dám nói bạn chém. Hình như bạn là 1 scammer rất nổi tiếng trước đây thì phải. Scam được nhiều vốn rồi giờ làm ăn tử tế à? Có khi nào ngựa quen đường cũ không? Nói chung scam cũng có bạn có phường cả hay sao ấy. :D

Ngại gì mình ko repost , tội vu không nhỉ :D Lớn rồi muốn nói gì thì cho xin cái Proof nhá :D

Biết đâu cái BH 20tr của bác cũng từ Scam mà có :eek:

Upvote 0
Ngại gì mình ko repost , tội vu không nhỉ :D

Biết đâu cái BH 20tr của bác cũng từ Scam mà có :eek:

report không phải repost. Chơi với pp mà english kém thế :D

Upvote 0
Mấy b cứ chém nhau làm gì để giờ thành ra thế này, mỗi người nhịn 1 tiếng đi :mad:

Upvote 0
Mình đọc thấy có nhiều bạn cứ gán ghép tội cho thớt nhỉ? Nên nhớ rằng 1 điều " khi tòa án chưa phán quyết thì ko thể nói ng` đó có tội ".
Và nếu chưa biết cái gì thì đừng có nói gì hết, những ng` ko liên wan thì đừng reply hay nói gì ở đây, bây giờ thớt đang cần chứng cứ " tự biện " thì những ai đã giao dịch với thớt giúp thớt. Còn ko thì thôi, chứ nói 1 hồi cãi vã um sùm, anh MOD còn đang xử mà.

Upvote 0
Upvote 0
Topic Closed.

Reason: Chủ thớt bị BAN, Closed tránh Spam.

Chi tiết Inbox.

Thân.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member