Matrix profitwealthclub.com - Thêm 1 site có tiềm năng lớn. Tặng 10$ cho thành viên đăng ký mới. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
giờ vào lúc dc lúc ko, nhưng lúc vào dc load rất nhanh, vẫn có tiền chia lãi, còn cash out từ hôm qua đến giờ vẫn pending

Nói chung là tình hình hiện tại site được liệt vào list site có vấn đề, cũng tại ảnh hưởng quá lớn của cơn bão LR thôi. có thể nó sẽ ra đi.

Nói chung là tình hình hiện tại site được liệt vào list site có vấn đề, cũng tại ảnh hưởng quá lớn của cơn bão LR thôi. có thể nó sẽ ra đi.
chính xác nếu lr k ra đi e nó sẽ sống khỏe.nó chủ yếu chơi lr nên lr đi nó nghẻo là đúng rồi các mem k dep thêm nữa nó lấy xiền mô mà trả

Lúc đầu tớ đã cảnh báo site này của thằng Karlo, admin site NOBOX, thằng đểu này nó sẽ scam rất nhanh, chỉ run site được 2/3 plan thôi.
Chia buồn cùng các cậu, HYIP là thế.

Hình như site này đã tiếp tục pay trở lại vào ngày 13/6 nhưng ko biết có trở lại thiệt hay là lại làm trò gì đây.
Theo mình thì ae cứ bỏ ít time vào surfadd cho nó để dc chia lãi và hoàn vốn (nếu có thể). Tuyệt đối ko nên dep thêm.
Hix, lần đầu tiên tham gia MMO mà đã bị cho ăn cam thế này nghĩ cũng nản ghê:binhsua45:

Last edited by a moderator:
Hình như site này đã tiếp tục pay trở lại vào ngày 13/6 nhưng ko biết có trở lại thiệt hay là lại làm trò gì đây.
Theo mình thì ae cứ bỏ ít time vào surfadd cho nó để dc chia lãi và hoàn vốn (nếu có thể). Tuyệt đối ko nên dep thêm.
Hix, lần đầu tiên tham gia MMO mà đã bị cho ăn cam thế này nghĩ cũng nản ghê:binhsua45:

đúng rồi, tình hình hiện tại thì mình khuyên ko dep thêm một xu nào nữa nhé

vẫn thấy có hơn 100 mem mới đang ký, hoạt động bt, mỗi tội cashout thì pending hoài, vừa dc thêm 12$ tính rq thêm để gỡ gạc mà chưa thấy động tĩnh gì

thớt RCb tớ với:binhsua144:
t vừa mua thêm 1 pos + với 1 pos lần trước nữa:binhsua141:
U5199204 PM

Last edited by a moderator:
thấy mem với tiền dep cứ tăng đều mà ếu thấy pay

- - - Updated - - -

Todays Withdrawals:0.00
thấy nó pay vào 13/6, mình rq trước cả hôm đấy mà ko có

thớt RCb tớ với:binhsua144:
t vừa mua thêm 1 pos + với 1 pos lần trước nữa:binhsua141:
U5199204 PM

trời làm sao mình rcb khi ko rút được tiền cậu ơi, mình chỉ có thể rcb khi site chưa scam, pay bt chứ

bác chủ cho em hỏi, vào my cash out thấy nó báo done từ hôm qua, mà giờ vào tài khoản PM vẫn chưa có tiền, bt thì mất bao lâu hả bác?
hôm qua đang định hủy rq để rq lại thêm 10$ nữa thì nó báo thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week