Tutorial Profit sau 5 năm và kĩ năng đánh tour PS

Status
Not open for further replies.
Có vẻ cậu kiếm tiền dễ quá thì phải, 1 tháng đều tay 40 tr mà còn kêu ít. Cậu biết bao nhiêu mem trên forum này gõ captcha 8 tiếng 1 ngày để nhận 10$ nó hại hơn cái này bao nhiêu lần không. Công nhân làm bục mặt ngày 10 tiếng tháng được 3 -5 triệu. Còn cuộc sống thì bây giờ có tiền là có tất, nghỉ thứ 7, CN chả vấn đề gì

Gõ capcha là cái hình thức thấp nhất của MMO.So làm gì ? Nhiều bạn ko có đầu óc mới gõ capcha .Ý mình nói là ngồi đánh 10-16h/ngày mà kiếm = đấy thì thực sự bèo.Có nhiều cách kiếm tiền dễ dàng mà lại chọn cách khổ nhọc này =))

Gõ capcha là cái hình thức thấp nhất của MMO.So làm gì ? Nhiều bạn ko có đầu óc mới gõ capcha .Ý mình nói là ngồi đánh 10-16h/ngày mà kiếm = đấy thì thực sự bèo.Có nhiều cách kiếm tiền dễ dàng mà lại chọn cách khổ nhọc này =))

Thì tớ nói cậu kiếm tiền dễ quá mà :)

bác là 1 cao thủ trong thể loại mà ai nghe cũng ngán ngẫm là tour thì quả là không đơn giản, đã thử cash nhưn thấy không hợp, chắc nữa phải thử thêm cái tour cho trọn gói :D

Bác chủ thớt đánh hay quá.95% người chơi Poker là người thua cuộc. :D
Nhưng có 1 điều mình muốn nói là.Con đường chơi poker là con đường khó để có cuộc sống dễ dàng. Tính ra 5 năm thì profit +rake back trung bình khoảng $ 19k 20k 1 năm.1 tháng tầm $1k6 $1k7.
Mà như bác ngồi 10-16h /day liên tục vậy trong 5 năm :D .Số tiền kiếm đc quá ít so với công sức+ thời gian bỏ ra.Tiền kiếm đc sau này chưa chắc đủ tiền chữa bệnh Mắt ,Tiêu hóa,Não... Mà chưa kể suốt ngày dán mắt vào màn hình còn đâc cuoc sống social...
Tư Duy Tốt Như chủ thớt nếu đặt vào công việc khác thì có lẽ đã giàu hơn rồi =)).
đó là sở thích và cũng là đam mê nữa cậu :)
thế cậu chắc kiếm dc hơn số đấy gấp nhiều lần mới dám phát biểu vậy chứ ?

nhiều cách là những cách nào cậu share xem nào :D
đây tớ vừa dc chơi theo sở thích vừa dc kiếm tiền
đâu có gì là áp lực đâu :)

nếu có thể kiếm lợi nhuận đều đặn và đủ sống thì làm gì cũng được, vì còn biết bao nguời muốn vậy mà chưa được nữa là, nể bác chủ có thể kiên trì ngồi liên tục cày như vậy nhiều năm liền, nhưng rất đáng.

phát biểu là thấy thiếu i ốt nặng; bạn đã từng làm captcha chưa; mới vào mmo4; dễ nhất nhưng chịu tốn sức là cạp cạp cái này; làm từ 22h00 đến 6h sáng đã 10 mấy $ rồi; đâu ai điên khi thấy gõ cạp mệt mà không chuyển làm cái khác.

tại bác ấy bờ rồ quá rồi nên có xem cạp cha ra gì, nó tuy cực nhưng cũng đã nuôi sống biết bao newbie thuở mới vào MMO, thời đỉnh cao cạp 1 đêm 5-6h tháng kiếm 4-5tr không sợ scam ko cần vốn thử hỏi người mới thì làm gì dễ hơn nữa?

nhìn hình đoán ý! không hiểu gì hết :D:D:D

:DTình hình là có add skye bác thớt mà bác ý ko thèm tl e. Buồn buồn

Đm, anh em cẩn thận với thằng này, anh đell tin thằng chủ thớt này là thằng kidpro2012, nó có thể đang mượn danh với ấm mưu bẩn đằng sau. ĐM anh nói chuyện với thằng kid nhiều rồi, nó đell bao giờ type tiếng việt có dấu, chưa bao giờ chat skype với nó, và phong cách, lời văn của nó *** như thế này.
Thằng chủ thớt là thằng Hiếu kid thật thì pm fb cònfirm anh nhé.

Vừa hỏi thằng kid thật, thằng này là thằng giả danh kidpro2012 nhé anh em. kidpro2012 thật có trao đổi, mua bán pokerstar, thằng này chắc chắn định lừa anh em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week