• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Profit sau 5 năm và kĩ năng đánh tour PS

Status
Not open for further replies.
Kidpro thật thì mua $ của mình cũng phải tiền trước nói gì cái thằng giả này :))

Hôm qua kia gì đó mình có pm nc vài câu kiểu giao lưu. Xác nhận cái thằng này trình loz nhé. Toàn ráng nói lảng sang chuyện khác. Thậm chí còn phán 1 câu, mấy cái chỉ số mình ko rành, á đệt.....o_O (chắc pro lắm rồi khỏi coi xem gì, cứ bản năng mà táng là win)

Đã vậy còn chém ngày kiếm tầm 2k$. Đệt cụ nó poker ai dám chắc ngày kiếm đúng đc bao nhiêu. Thà nó nói hôm 5k hôm 1k mình còn tin.

Chắc cả cuộc đời nó ko bao giờ bị bad beat.

(Hôm nay chú bị mọi người vạch ra kiểu này thì xác cmn định bad beat nhé)

Last edited:
Kidpro thật thì mua $ của mình cũng phải tiền trước nói gì cái thằng giả này :))
anh dell quan tâm chuyện vớ vẩn, nhưng vo tình đi ngang qua đây phát hiện ra nguy cơ thằng này có thể lừa mấy bạn newbie nên phát lệnh cảnh báo các bạn, chứ nó lừa sao đc ae mình.

Có 2 thành viên lâu năm report thớt là kidpro fake câu kéo newbie để dạy học poker, sau khi tìm hiểu, để tránh hậu họa cho newbie, mình tạm thời ban nick chủ thread và close topic. Bạn thread muốn được unban thì vui lòng giải trình vào inbox cho mình tại sao fake nick người nổi tiếng và còn câu kéo newbie nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,146
171,236
Latest member
ahihi888
Back
Top Bottom