Profit sau 2 năm đánh poker

do không có time nên mình chỉ up video các hand chính trên HM2 của mình các hand thắng 11.7
xem video mà em không hiểu cái gì hết huhu. ko biết đánh nó như thế nào có giống chơi bài ko. rồi đánh con gì thì sẽ thắng nó ví dụ 2 có to hơn 1 ko:(:(

món này mình ko rành lắm,có bác nào chơi baccarat ko nhể

Như lời hứa, Up profit sau 1 tháng. Graph up theo date nên nhìn rất đẹp, còn up theo game tất nhiên là ruộng bậc thang. Profit này chưa tính rake, thêm cả rake, bonus 700$ nữa. Rơi vào 14k9

View attachment 66546

Rút bớt về tiêu xài

View attachment 66508

Mình ko phải player chuyên grind, ngày 8 tiếng làm ở văn phòng.
ơ dkm con lậy thánh làm con thèm nhỏ giải:(:mad::D

hình như có nhiều 2pic cho các bạn newbie rồi mà. nếu cần hỏi chơi như thế nào thì có 2pic hướng dẫn chơi đó

Mấy bạn chưa biết gì về poker cơ bản nhất thì tự gg tìm hiểu đi, trong box poker cũng có nhiều bài hướng dẫn rồi mà. Cái gì khó thì hãy hỏi, toàn hỏi linh tinh.

Mình hay chơi ở Pokerstars. Ngoài ra bác có thể chơi ở Poker888 cũng có nhiều anh em trong này chơi.
Còn thể loại SnG thì cũng chia làm nhiều loại. Tùy theo cách đánh sở trường của từng người mà chọn thể loại chơi phù hợp.

Cái chương trình KM nạp 20$ tặng 20$ ấy. Thì cái 20$ đc tặng phải thỏa mãn yêu cầu gì mới rút đc hả các bác ?

Cái chương trình KM nạp 20$ tặng 20$ ấy. Thì cái 20$ đc tặng phải thỏa mãn yêu cầu gì mới rút đc hả các bác ?

Chơi nhiều là được rút thôi

Bad beat thì nên đánh chặt lại bác, đừng có máu :D
càng bad beat càng phải máu nhé. all in đến khi nào hết badbeat thì thôi cứ bài to hơn là chiến thôi.cứ đen 1 vài hand mà đánh kiểu chầm chậm dễ bị đè chết lắm nhất là sng

Bad beat thì nên đánh chặt lại bác, đừng có máu :D
không có nhiều thời gian nên mình toàn bem thể loại turbo + hyper thôi nên không thể chặc hơn được nữa...allin toàn A10 , 99 trở lên
vậy mà ván nào cũng sấp mặt :lol:

không có nhiều thời gian nên mình toàn bem thể loại turbo + hyper thôi nên không thể chặc hơn được nữa...allin toàn A10 , 99 trở lên
vậy mà ván nào cũng sấp mặt :lol:
Thế thì chả thua, người nào biết chơi càng thích tuor càng chậm càng tốt để người ta thể hiện kỹ năng, còn mấy tour sng hyper chỉ có allin thôi mấy người mới chơi mới thích thì ít phải nghĩ

Chơi nhiều là được rút thôi

Chơi nhiều là bao nhiêu hả bác ? Chương trình KM của nó chả nói gì rõ ràng cả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week