Pro Zeek vào tư vấn...!

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
e mới tập chơi Zeek,... muốn kiếm chút nên mạo muội hỏi câu hơi ngu nhờ Pro tư vấn,
Em Reg 2 acc 2 IP khác nhau và không làm Ref của nhau,.. rồi sau đó về chiến post ads trên 1 IP và xóa cookies site + browers đi có bị phát hiện khi nó check không????
Mong Pro chỉ giúp...:D
Chém thì chém nhẹ tay thôi ạ,..
E có mỗi cái áo kiếm ăn,...

mình thì chiến 6acc ? lúk đăng kí thì trên từng IP hoàn toàn khák nhau ? nhưng lúk post ads thì trên cùng 1 IP ? nhưng nghĩ cũng chả ảnh hưởng gì âu ? chiến nữa thui :D?

Upvote 0
Upvote 0
mình thì chiến 6acc ? lúk đăng kí thì trên từng IP hoàn toàn khák nhau ? nhưng lúk post ads thì trên cùng 1 IP ? nhưng nghĩ cũng chả ảnh hưởng gì âu ? chiến nữa thui :D?

cảm ơn bạn đã góp ý rất chan thành , và các bạn khac sẽ làm theo và ra đi lần lượt còn lại ai chân chính sẽ live
tiền lúc đó sẽ thuộc về ai
:))

Upvote 0
chắc cũng phải theo chân bác này quá, kaka

Cheat là 1 chuyện mà có đủ tiền up hết trăm acc đó ko là chuyện khác =))
1 acc 10$ ==> Chuyện nhỏ
100 acc 1000$ ==> chuyện lớn =))
Up xong chưa kịp hốt, nó dở chứng thế là đi tong
Ngta tiếc 10$, mình nợ cả ngàn $ :binhsua49:

Upvote 0
Cứ chiến tiếp đi pro, đến lúc up lên nó mới banned cho sướng.

Upvote 0
mà thời điểm này k nên cheat, zeek nó đang reset update lại database, cheat thì=chết.
đc 2/3 đoạn đường rùi pác ui ? quay đầu lúk này ko phải là bờ nữa mà là biển đấy ? cứ tới và tới thui ? tới âu thì tới đó :binhsua95:

Upvote 0
Cheat là 1 chuyện mà có đủ tiền up hết trăm acc đó ko là chuyện khác =))
1 acc 10$ ==> Chuyện nhỏ
100 acc 1000$ ==> chuyện lớn =))
Up xong chưa kịp hốt, nó dở chứng thế là đi tong
Ngta tiếc 10$, mình nợ cả ngàn $ :binhsua49:
cheat là nghệ thuật, cheater là nghệ sỹ , hehe ;))

Upvote 0
đc 2/3 đoạn đường rùi pác ui ? quay đầu lúk này ko phải là bờ nữa mà là biển đấy ? cứ tới và tới thui ? tới âu thì tới đó :binhsua95:
uh, theo rồi thì sợ gì nữa,ấy là nói những ai có ý định cheat kìa, chứ tớ đi tong 1 hệ thống matrix làm trong vòng hơn 3thang đó :-ss

Upvote 0
Cứ chiến tiếp đi pro, đến lúc up lên nó mới banned cho sướng.
mình có 1 chiện mà pác chưa pít ? là khoảng cách của các acc lúk đk cách nhau 15ngày ? nếu acc đầu tiên mình up mà bị baned thì các acc kia pỏ ? chỉ mất 10$ ? còn nếu ko bị baned bị $$$

---------- Post added at 08:42 AM ---------- Previous post was at 08:40 AM ----------

Thằng ban acc là một nghệ nhân :binhsua83:
lúk đó nghệ sĩ đi pán dâm cho coi ?
http://www.kenhtop.com/2012/05/khoi-to-tu-ong-ieu-nguoi-mau-ban-dam.html

Upvote 0
Dân mình mình tham quá.Có còn muốn thêm...tính ko cho newbiw sau này sống àh.Cheat...Cheat....Cheat..MF:binhsua38: MF

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom