Pro Zeek vào tư vấn...!

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
e mới tập chơi Zeek,... muốn kiếm chút nên mạo muội hỏi câu hơi ngu nhờ Pro tư vấn,
Em Reg 2 acc 2 IP khác nhau và không làm Ref của nhau,.. rồi sau đó về chiến post ads trên 1 IP và xóa cookies site + browers đi có bị phát hiện khi nó check không????
Mong Pro chỉ giúp...:D
Chém thì chém nhẹ tay thôi ạ,..
E có mỗi cái áo kiếm ăn,...

còn việc post trên 1 IP mà nhiều acc thì sao cậu ?
còn tùy thuộc vào lúk đk ? nếu đk lun cùng IP bảo đảm 100% đi tông ? còn khák IP mà fake ip để post ads thì còn hên xui =))

Upvote 0
trước sau thì cũng ăn 1 quả ban như mình cho mà xem :m131:
tấm gương sáng cho anh em mình soi đây ;))
Nhưng có mem đăng ký khác IP . post cùng IP đã up lên 2 acc rồi , đang chờ chủ nhật này bấm nut pay, ==> chờ kết quả? :binhsua37:

Upvote 0
tấm gương sáng cho anh em mình soi đây ;))
Nhưng có mem đăng ký khác IP . post cùng IP đã up lên 2 acc rồi , đang chờ chủ nhật này bấm nut pay, ==> chờ kết quả? :binhsua37:
vài acc chắc nó không châp, nhưng tốt nhất thì fake IP đi cho an toàn, không là mất tiền up mà nó ban thì khổ đó :m131:

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

đã bảo các acc của mình cách nhau 15ngày mỗi acc mà ? nhìu lắm thì tốn 10$ thui =))
công câu làm không tính vào sao :|

Upvote 0
Huhu hôm nay bị cắt mạng rồi phải ra net Post Ad .mai mới connect lại :binhsua46: :binhsua32:

Upvote 0
nói thật chiến 1 acc vì lợi ích của mình củng là lợi ich của cộng đồng.1 ng vì mọi ng các bác ạ.Tới lúc zeek nó cho VN vô blacklist thì đừng hỏi tại sao nhá

Upvote 0
nói thật chiến 1 acc vì lợi ích của mình củng là lợi ich của cộng đồng.1 ng vì mọi ng các bác ạ.Tới lúc zeek nó cho VN vô blacklist thì đừng hỏi tại sao nhá

Nói hoài cũng vậy thui bác à , nó bị ban thì nó lại lập ac khác , share cho vn thì chỉ có nát Quan niệm người việt khó đổi lắm

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom