Pro vào giúp em ý kiến với .. Học thiết kế web

Mình ở gò vấp .. không biết chỗ nào học thiết kế web tốt . Hiên mình ko biết gì vê web cả . nghe nói thiết kế web có nhiều cách để thiết kế : PHP , jomla , dreamview mình choáng ngộp quá không biết học cái gì. thấy trên mạng nó dạy thiết kế web jomla có 600k 1 tháng hic hic. nói chung mình mất phương hướng tại vì có một ít tiền thôi muốn đầu tư học cho nó hiệu quả phục vụ con đường mmo của mềnh . Mong các bác chỉ dẫn : Nếu học thì học ở địa chỉ nào ở gò vấp hoặc gần cững được. và nếu học thì học cái gì : jomla dreview ,pHP và định hướng cho mềnh vơi nhé . cảm ơn tất cả các bạn:binhsua95:

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
lên mạng tìm ebook tự học cũng được, cái j khó thì hỏi pro đỡ tốn $ :binhsua146:
Tớ thì thấy đến Trung tâm họ dạy có bài bản hơn :D
TỰ học cũng đc, nhưng kiến thức nó lủng đoạn tùm lum hết, ko có xâu chuỗi.
Kết hợp Trung tâm + Tự học ~~> Thành công!

Upvote 0

phaihandoi

Junior
Reactions
55
MR
0.002
Bạn vào trang này nhé : http://www.izwebz.com/

Dạy bằng video miễn phí từ đầu đến cuối , dạy từ một người không biết gì lên pro , dạy từ căn bản lên nâng cao , nói chung mình thấy học web đây là trang tốt nhất.

Có các phần video html , css , jquery , wordpress , php , photoshop . nói chung là có tất cả . Chúc bạn học thành công .

Nhưng có thêm 1 điều là nếu muốn giỏi nhanh thì cách tốt nhất là tìm 1 nơi làm , học nhanh hơn bạn à ,tất cả những gì dạy chỉ là đủ làm , đủ biết .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,808
176,249
Latest member
thienvc7000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week