PRo nào giúp em với về tài khoản alertpay.

bobbygso41

Banned
Reactions
16
MR
0.000
Hiện tại em có tạo 2 tài khoản alertpay trên 1 PC và 1 IP cũng tạo được 2 tháng nay rồi và em cũng biết nếu chuyển tiền qua lại giữa 2 tài khoản này trên cùng 1PC là sẽ bị limit ngay . Bây giờ em có thể lấy 1 PC khác đang nhập vào 1 trong 2 tài khoản trên gửi tiền qua lại với nhau được không .mong được giúp đỡ:sick

Hiện tại em có tạo 2 tài khoản alertpay trên 1 PC và 1 IP cũng tạo được 2 tháng nay rồi và em cũng biết nếu chuyển tiền qua lại giữa 2 tài khoản này trên cùng 1PC là sẽ bị limit ngay . Bây giờ em có thể lấy 1 PC khác đang nhập vào 1 trong 2 tài khoản trên gửi tiền qua lại với nhau được không .mong được giúp đỡ:sick

Mình tạo hai cái trên cùng một pc và vẫn chuyển tiền qua lại nhưng đâu có sao đâu :s

Upvote 0
Minh da bi limit khi dung 2 acc 1 ip ne.

Upvote 0
2 tài khoản phải khác tên,địa chỉ,câu hỏi bí mật và pass,nên login trên 2 trình duyệt khác nhau, trên cùng 1 Ip tĩnh thì không được(nếu muốn phải gửi support),Ip động thì reset modem gửi chuyển thoải mái,vấn đề qua trọng nhất là nguồn tiền ấy,sạch hay không,có cách verified qua 3 bước để không bao giờ bị limit hay hỏi thăm,mình đang thử nghiệm,ít nữa Ok mình sẽ làm 1 bài hướng dẫn chi tiết, Paypal thì đã thành công rồi

Upvote 0
mình có 70 tài khoản AP, ngày nào cũng giao dịch với nhau khoảng chục lần. câu trả lời là ko sao cả, đen thì bị thôi

Upvote 0
mình có 70 tài khoản AP, ngày nào cũng giao dịch với nhau khoảng chục lần. câu trả lời là ko sao cả, đen thì bị thôi

Ngưỡng mộ emgainho1991 quá. Thảo nào nhiều $ thế :-x

Upvote 0
Vậy cho mình hỏi tk Unverify dùng có bị sao ko

Mình có 1 cái Verify, 1 cái chưa verify. Mình thấy chưa verify vẫn send tiền và nhận tiền đc @@

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week