Pro Nào cho em xin bản ghost Dell audi a4 với !

HoangAnhtdnh

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
tình hình là em đời sinh viên đã nghèo rồi bh lại còn rách :D có cái máy tính bh cứ dở dở lên em muốn ghost lại mà tìm bản ghost ko có có pro nào giúp em em xin cám ơn . bác nào di qua up dùng em để các pmm vào giúp em nhé thaks all

lên phienbanmoi.com down nhé :m122: bản win 8 64bit của khatmau_sr đó :m020:

Driver thì lên dell.com down :m020: mình đang dùng bản này cũng là dell Audi A4 chạy mượt :m020:

Last edited by a moderator:
tình hình là em đời sinh viên đã nghèo rồi bh lại còn rách :D có cái máy tính bh cứ dở dở lên em muốn ghost lại mà tìm bản ghost ko có có pro nào giúp em em xin cám ơn . bác nào di qua up dùng em để các pmm vào giúp em nhé thaks all

cài lại win, xong lên dell.com mà down driver về làm 1 lần, setup những cái hay dùng rồi tự ghost, lần sau dùng cho yên tâm, file ghost trên mạng nhiều cái lung tung lắm

Driver thì lên dell.com down :m020: mình đang dùng bản này cũng là dell Audi A4 chạy mượt :m020:
em ngu lắm đại ca có chỉ dõ hơn tí đc ko em lên phienbanmoi.com tìm chẳng thấy gì hờ hờ phiền đại ca tí

- - - Updated - - -

em ngu lắm đại ca có chỉ dõ hơn tí đc ko em lên phienbanmoi.com tìm chẳng thấy gì hờ hờ phiền đại ca tí

- - - Updated - - -

Vào . Mà kiếm nhé ku.
ok thaks anh :D
:binhsua17::binhsua17::binhsua17:

- - - Updated - - -

cài lại win, xong lên dell.com mà down driver về làm 1 lần, setup những cái hay dùng rồi tự ghost, lần sau dùng cho yên tâm, file ghost trên mạng nhiều cái lung tung lắm

em toàn ghost bằng onkey chỉ cần tìm bản ghost rồi nó tự làm chứ đã bh em làm đâu :d

- - - Updated - - -

cài win lun đi, cài mất có 20p win 8 pro, không cần đờ ray vờ

em toàn ghost = onkey tự động ghost ý chứ bh em tự cài chắc ko biết luôn =))

ok thaks anh :D
:binhsua17::binhsua17::binhsua17:

- - - Updated - - -

em toàn ghost bằng onkey chỉ cần tìm bản ghost rồi nó tự làm chứ đã bh em làm đâu :d

- - - Updated - - -

em toàn ghost = onkey tự động ghost ý chứ bh em tự cài chắc ko biết luôn =))
thế kiếm ghost đa cấu hình mà ghost :)|. ko cần đúng cũng được, lên vtech360.com quá ta cho cậu chọn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week