Ask Pro help me với

Status
Not open for further replies.

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Facebook
Follow me on Facebook
Your IP quality does not have a sufficient rating to complete this offer. We apologize for the inconvenience. If you would like to appeal your IP quality please contact us.
You may also be receiving this message if you have reached the maximum allowed completions per IP address.

Mình làm offer uk banner mà 3 con mình đang làm mở lên toàn bị zị offer khác thì làm dc :|
Mình đã thử đổi nhìu ip rùi mà vẫn zị :|
PRo nào vào giúp em với

Up nào ..........................

mình gà ko biết nhưng hình như vẫn có nhiều người làm bt ? Survey list 1 - Ultrapay là thằng adworkmedia này, thấy làm rầm rầm ?
hay tại win nhỉ ? như kiểu thằng proxstop ?

Mình hỏi 1 vài bạn cũng bị nữa :|
chắc nó đặt proxy rùi

Bị ipquality chặn hả câu. Cái này cậu chú ý fake user agent thành firefox, google, opera, safari... đi. Như thế sẽ đỡ bị chặn hơn là cậu dùng 1 trình duyệt :))

Bị ipquality chặn hả câu. Cái này cậu chú ý fake user agent thành firefox, google, opera, safari... đi. Như thế sẽ đỡ bị chặn hơn là cậu dùng 1 trình duyệt :))
Đổi vẫn bị a ơi :| ................

Đổi vẫn bị a ơi :| ................

Lạ thế, tớ dùng firefox bình thường thì bị chặn, nhưng sau đó nhấn Ctrl +Shift + Delete xóa cooke, sau đó fake qua safari rồi chạy lại có thấy nó chặn nữa đâu :D. Cậu để lại yahoo rồi team tớ xem thử nào :D

Lạ thế, tớ dùng firefox bình thường thì bị chặn, nhưng sau đó nhấn Ctrl +Shift + Delete xóa cooke, sau đó fake qua safari rồi chạy lại có thấy nó chặn nữa đâu :D. Cậu để lại yahoo rồi team tớ xem thử nào :D
Tks mod
Em đã làm dc :D nãy tại fake ie nên nó cấm hết offer lun :))
Giờ fake safari đã dc rùi mod close topic nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,421
171,474
Latest member
Edge47

Most viewed of week

Most discussed of week