• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Pro giúp đỡ Newbie như mình chút ( Forum không cho post)

super4dragon

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Sau khi mình đăng ký xong thì vào Box để post bài. Nhưng Forum không cho Post. Mình có chụp màn hình lại. Pro giúp mình với.

Nhớ chú ý active mail , một vài forum khắm còn bắt có bài giới thiệu trong box introduction hoặc đòi hỏi số reply nhất định thì mới cho post bài mới , do đó ko post được thì thứ nhất bạn nhìn vào box cần post bài nếu thấy bài chỉ do 1 hoặc 2 nick post thì thôi out luôn vì ngoài 2 thằng đó ra chả ai post đươc, và thứ 2 chú ý active mail, khi active rồi mà vẫn chưa post đc thì xem lại rule của nó cần điều kiện gì để post bài.

Nhớ chú ý active mail , một vài forum khắm còn bắt có bài giới thiệu trong box introduction hoặc đòi hỏi số reply nhất định thì mới cho post bài mới , do đó ko post được thì thứ nhất bạn nhìn vào box cần post bài nếu thấy bài chỉ do 1 hoặc 2 nick post thì thôi out luôn vì ngoài 2 thằng đó ra chả ai post đươc, và thứ 2 chú ý active mail, khi active rồi mà vẫn chưa post đc thì xem lại rule của nó cần điều kiện gì để post bài.

Cảm ơn bạn. Lại có thêm tí kinh rùi. Hi.

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

Xin cám ơn tất cả. Hi. Giải quyết được rùi.

1 số forum yếu cầu bạn phải sát nhận email thì bạn vô check mail kích vô link mà nó gởi về là được còn 1 số thì khó hơn yếu cầu phải được sự chấp nhận của ban quảng trị bạn mới có thể post tranh mấy trang đó ra.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom