• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cheat Traffic Pro freemyapps...

em công nhận còn kém nhưng chiến fma dk hơn tháng rồi ạ :) tại dạo này thấy lỗi nên lên hỏi mấy pro thôi
e cũng nghiên cứu lâu mà cũng qua éo dc :D :D thấy bon pro show thấy ham :| bác có yahoo hay facebook ko inb nghiên cứu chung đi ^_^

Last edited:
thấy cái kiểu reply của nó là hiểu hay bợ đít rồi, quan tâm làm j cậu ^^
rep éo liên wan =)) tôi bợ đít gì vậy cậu :D tôi có nói gì sai à :v ngta pro làm qua ầm ầm kìa. còn mình gà thì ko biết cách qua thôi. tôi thấy proof ngta post hẳn hoi chứ fai ko thấy mà nói có đâu mà bảo tôi bợ đít ;) dùng cái não để nói chuyện nhé bạn :)

Nhai ko nổi thì kiếm cái khác mà gặm,chi mà khổ thân:D
cái khác là cái gì bác :D dẫn đường đi vs :( đói quá :(

hự. toàn pro ko à. ai share app ngày 1$ ăn với:D:D:D

Theo ng khác đi,tớ ko đói nhưng cũng chỉ đủ sóng qua ngày:D
Bác "Sell gmail reg 1 năm giá tốt,bảo hành!Tool mini appcasher,mintcoins...:):):)" à :D :D

hự. toàn pro ko à. ai share app ngày 1$ ăn với:D:D:D
ngày 1$ vậy kiếm admin làm thuê cũng đc gấp vài lần đấy :-"

không phải là banned liền mà từ từ nó banned.làm 5 nick hen hen thì redem đc 1 2 nick thôi.tốn thời gian ồm

không phải là banned liền mà từ từ nó banned.làm 5 nick hen hen thì redem đc 1 2 nick thôi.tốn thời gian ồm
Dùng tool gì để hên hên đc vậy bác :rolleyes::rolleyes:

không ăn app thì đi vòng quanh thế giới vẫn hiện app, ăn vào tầm 1k point thì nó mất hết app :D móa, ăn thằng us 1k point rồi mà cũng chịu thua :p

không ăn app thì đi vòng quanh thế giới vẫn hiện app, ăn vào tầm 1k point thì nó mất hết app :D móa, ăn thằng us 1k point rồi mà cũng chịu thua :p
chuẩn rồi chuẩn rồi :D :D muahahaha =)))))

dùng BSTweaker thì không được đâu, nó không ẩn danh được ! dù thay đổi guid và imei thì cũng không được. Vẫn sẽ bị phát hiện hoặc bị die acc thui à!

Nếu thay đổi mấy cái ID bằng BSTweaker thì Freemyapp sẽ có khi mất hoàn toàn điểm và tài khoản lun.Nên việc sử dụng BSTweaker là không khả thi.
Cứ chiến theo kiểu ref cho lành! Dùng Droid4X làm acc chính và bluestack làm acc phụ để ref. Dùm thêm BSTweaker nữa thì ok lun! mình làm vậy hoài, kiếm ngày cũng 4$ , chỉ tội là hơi mệt một chút. Mình chỉ có thể chia sẻ cách này cho bạn thui.! Còn acc chính thì bạn phải làm thêm app để cho bảo đảm.

Còn với Acc phụ thì mình có cái VPN One Click này bạn dùm thử xem sao, tốt nhất thì nên làm trên AppNana vì mình thấy đễ ăn hơn, còn Freemyapp thì mình không chắc lắm :D

Không phải là không qua được đâu, mà là xchange ùi mất luôn cái Acc :D
Appnana phải chơi lên 15k point mới nhập code đc bác à :(

dùng BSTweaker thì không được đâu, nó không ẩn danh được ! dù thay đổi guid và imei thì cũng không được. Vẫn sẽ bị phát hiện hoặc bị die acc thui à!

Nếu thay đổi mấy cái ID bằng BSTweaker thì Freemyapp sẽ có khi mất hoàn toàn điểm và tài khoản lun.Nên việc sử dụng BSTweaker là không khả thi.
Cứ chiến theo kiểu ref cho lành! Dùng Droid4X làm acc chính và bluestack làm acc phụ để ref. Dùm thêm BSTweaker nữa thì ok lun! mình làm vậy hoài, kiếm ngày cũng 4$ , chỉ tội là hơi mệt một chút. Mình chỉ có thể chia sẻ cách này cho bạn thui.! Còn acc chính thì bạn phải làm thêm app để cho bảo đảm.

Còn với Acc phụ thì mình có cái VPN One Click này bạn dùm thử xem sao, tốt nhất thì nên làm trên AppNana vì mình thấy đễ ăn hơn, còn Freemyapp thì mình không chắc lắm :D

Không phải là không qua được đâu, mà là xchange ùi mất luôn cái Acc :D
giờ mới thấy cmt của bác :D e xin chân thành c.ơn :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom