Cheat Traffic Pro freemyapps...

thật ko cậu??? mình tưởng nó ghi rõ chờ 1 ngày lúc đổi mà??? và cậu cho mình hỏi là đủ min mà IP nước khác hay phải quay trở về ip US vậy? Thanks cậu.
bạn làm đến đủ min pay nc nào thì giữ nguyên nc đấy đổi ip là die luôn

bạn làm đến đủ min pay nc nào thì giữ nguyên nc đấy đổi ip là die luôn
mà lần đầu tiên phải chờ 1 ngày mà bạn, lần sau mới được rút luôn chứ đúng ko? thanks.

fma em làm ko hay bị band giữa chừng đâu , 1 là do mình vào đi vào lại 1 ip nhiều quá
2 vd như bác 3 nc us , ru , au bác đi hết 1 lượt rồi mà lại quay lại từ us nó phát hiện cũng band hoặc lúc đang rút bác ko fake ip
sao acc FMA admin cấp cho nó lại ko sao ạ @@ mà acc e tự reg nó lại die suốt :(

admin cap acc FMA la sao
acc là guid vs imei admin cấp cho. Mình dùng guid vs imei đó login vào BSTweaker rồi restart lại bluestacks
vô down freemyapps login vào là có sẵn 3-500 điểm

Last edited:
à - acc làm rồi- lưu lại băm tiếp :eek:

thử 3-4 chục lần ếu thành công lần nào :)) ếu hiểu lý do vì sao :|
Pro chỉ chắc họ không chỉ đâu, mà bây giờ toàn sài hàng tính phí để chiến không à!
Thấy chán quá thì chuyển qua AppNaNa chiến trên Bluestack cho ổn định hơn, ngày cũng được ít nhất 4$ !

Pro chỉ chắc họ không chỉ đâu, mà bây giờ toàn sài hàng tính phí để chiến không à!
Thấy chán quá thì chuyển qua AppNaNa chiến trên Bluestack cho ổn định hơn, ngày cũng được ít nhất 4$ !
mới nghe đc tin vui
xchange ko qua đc freemyapps =="

acc là guid vs imei admin cấp cho. Mình dùng guid vs imei đó login vào BSTweaker rồi restart lại bluestacks
vô down freemyapps login vào là có sẵn 3-500 điểm

sao bua nay admin no quan tam den mem VN vay nhi
goi lai leader thi dung hon, chu admin nao o day

sao bua nay admin no quan tam den mem VN vay nhi
goi lai leader thi dung hon, chu admin nao o day
ờ :3 gọi là gì cũng đc :|

Làm xong không with được liền,để ngày mai là bị encountered luôn.:mad:
đợi 10p nhé cậu. Cơ mà cậu làm tren bluestacks hay đt vậy
ko bị band giữa chừng hả @@

ui tớ không có đợi ngu thật,để kỳ này xem sao,nhưng sao có 1 lần tớ with thấy nó báo chờ 1 vài phút xong lại with được,kỳ này nó không báo mà kêu để one day.Có acc ban giữa chừng có acc không bị ban cậu ạ.Chác nó chẹck trúng ip bị cấm nên ban rồi.Thấy mất app hết chắc lại tèo nữa rồi chán thật.Tớ làm trên blue nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom