Pro cho mình hỏi về Network ...

bienbienbien

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Tại sao các bác không chiến Net offer Việt Nam như Adflex, SohaCorp.vn, Gmob .... toàn thấy net avazu,... mình thấy mấy net nước ngoài này khó khăn đủ đường mà.

Last edited:
Vn ăn nó 3tr còn khó chứ đừng nói 10tr nên nghĩ thôi

Net Non-VN khó khăn hơn nhưng uy tín, chuyên nghiệp và quan trọng Rate tốt hơn :p

net nước ngoài thì cũng tuỳ net. nếu so với mấy net cùi thì hơn. còn so với mấy net tuần thì k bằng. Mấy net như c kể nó cũng lấy off từ appsflyer thôi. Thằng nào bảo rate tốt hơn tự vả vào mồm nhé.

Net Non-VN khó khăn hơn nhưng uy tín, chuyên nghiệp và quan trọng Rate tốt hơn :p

uy tín cũng còn tuỳ. chuyên nghiệp thì cũng có. rate thì tuỳ nhé...nước ngoài và VN khác ở chổ cách làm viec và ko có lòng tham như VN, VN làm 1k trở lên đi. thừ coi nó paid ko thì bit sẽ đủ điều còn khó hơn net nuoc ngoài nua

uy tín cũng còn tuỳ. chuyên nghiệp thì cũng có. rate thì tuỳ nhé...nước ngoài và VN khác ở chổ cách làm viec và ko có lòng tham như VN, VN làm 1k trở lên đi. thừ coi nó paid ko thì bit sẽ đủ điều còn khó hơn net nuoc ngoài nua
Thường Rate Net VN sẽ k thể bằng Non VN đc.:)
Đoạn sau hình như cậu Reply nhầm người, tui đang đánh giá Net Non VN cao hơn Net VN mà :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom