pro cho em hỏi về làm thẻ visa

bigbagth

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
khi ra ngân hàng làm thẻ visa thì cần bao nhiêu tiền để tạo tài khoản (số tiền trong tài khoản cần bao nhiêu hay là chỉ cần 100->200vnd ).ai làm rồi thì trả lời giúp em với

bên acb miên phí làm thẻ. Nộp vào bao nhiêu là tùy bác không nộp cũng được

khi ra ngân hàng làm thẻ visa thì cần bao nhiêu tiền để tạo tài khoản (số tiền trong tài khoản cần bao nhiêu hay là chỉ cần 100->200vnd ).ai làm rồi thì trả lời giúp em với

Nếu làm để khè thiên hạ (đi ăn wán hay mua sắm gì đó tranh với bạn gái để thanh toán wa thẻ vis í) thì khỏi nộp xiền, vô làm xong lấy thẻ cầm dzìa.

Còn nếu làm thẻ để veri PP hay add LR thì mim là 50K thui, hok cần nhìu thế đâu.

ACB lần trước không mất xu nào. Giờ không biết thế nào
Để veri PP thì ACB chỉ cần bỏ 50k vào là được nhé, vì nó không cần số tiền tối thiểu trong thẻ

à nhiêu đó là đủ rồi ! nếu bạn muốn dầu tư thì add thêm tiền vào visa ! minh ko pahi3 pro nhưng nếu co thăc 1mac81 có thể trao đổi qua Yh hoangminh9299 !

Visa debit của ACB và Eximbanks thì chỉ cần 100k (phí làm thẻ ) với chứng minh thư là làm được thôi. khoảng một tuần sau là bạn được lấy thẻ.

Visa debit của ACB và Eximbanks thì chỉ cần 100k (phí làm thẻ ) với chứng minh thư là làm được thôi. khoảng một tuần sau là bạn được lấy thẻ.

Bạn đưa mình 100K với chục cái CMND mình mang chục thẻ visa tới cho này

cảm ơn mọi người mấy ngày nay em đang phân vân không giám làm nghe mấy bác nói vậy thì ra làm ngay 1 cái để còn chuyển tiền về nữa vật vả gần thắng nay mới dduocj 10usd

100-200 đ à? bạn phải nói bạn muốn làm thẻ ở ngân hàng nào chứ?? đa số là không cần nạp cũng đc bạn ạ

đa phần ngân hàng sẽ miễn phí làm thẻ visa, tuy nhiên một số ngân hàng bắt phải nộp một số tiền nhất định vào thẻ visa khi đến lấy thẻ, agri.. chẳng hạn

Visa debit vs visa prepaid ACB làm mất 15 có thẻ,phí duy trì 100k,bác nạp thêm 100k vào để veri pp là được rồi

Ra ACB làm cái thẻ VISA - MIỄN PHÍ - Có thẻ sau 15 phút.
Nộp vào 100,000 VNĐ để veri Paypal... Thế là OK !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week