Pro biết edit pp bị held không giúp bạn davidken với huhu

thuj ko sao đâu bạn, nó cũng limit luôn rùi, mình cũng chả hiểu sao nữa, vẫn nhận tiền từ mấy ng khác bình thường, hôm nay vẫn như vậy nhưng tự nhiên sao vừa nhận dc bonuss của bạn thì bị held sao đó 5 phút limit luôn mới vãi.
thui nhờ mod close dùm topic này nhe. để mình reset modem rùi reg acc PP khác chiến tiếp thuj

Upvote 0
thuj ko sao đâu bạn, nó cũng limit luôn rùi, mình cũng chả hiểu sao nữa, vẫn nhận tiền từ mấy ng khác bình thường, hôm nay vẫn như vậy nhưng tự nhiên sao vừa nhận dc bonuss của bạn thì bị held sao đó 5 phút limit luôn mới vãi.
thui nhờ mod close dùm topic này nhe. để mình reset modem rùi reg acc PP khác chiến tiếp thuj
TInh` hinh` la hoi. bi gang roai toi nghi pp cua? o co' van' de` thi` co toi thay la o? cho~ who t sent cho nhieu nguoi không bị sao h sent cho ô lúc đó tôi vội ko check hóa ra t sent cho ô t mới bị limit
Thật là đen đủi haizzzzzzzzzzz mịa pp bẩn làm mình cũng die theo

Upvote 0
TInh` hinh` la hoi. bi gang roai toi nghi pp cua? o co' van' de` thi` co toi thay la o? cho~ who t sent cho nhieu nguoi không bị sao h sent cho ô lúc đó tôi vội ko check hóa ra t sent cho ô t mới bị limit
Thật là đen đủi haizzzzzzzzzzz mịa pp bẩn làm mình cũng die theo

PP của bạn có vấn đề thì có, sao lại đổ lỗi cho người nhận?
Chỉ qua là bạn bị limit ngay lúc send $ cho ông này. Nhưng lỗi ko phải của ổng.

Bạn mmo, nhận tiền từ tùm lum nguồn.
Tình trạng limit của bạn hiện tại khá là nguy hiểm, nguy cơ limit 180 days là rất cao.
Check mail của paypal thường xuyên đi.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,946
Latest member
Trinhhuyen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week